Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi đáp anh em nào là thành viên diễn đàn VNZOOM

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguyenhoangmai, 1/7/14.

Lượt xem: 5,747

1. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

nmplela : Vâng. Em ghi nhận ý kiến của bác là em đã quá lời rồi ạ. Em đã đính chính bên dưới là không có ns xấu gì mấy forum khác. Chỉ là ý kiến cả nhân của e thôi mà. Hay khen xấu chê đó là quy luật của cuộc sống mà bác. Em không thích thì em trình bày quan điểm của em thôi :((:((:((:((
  2. Texture_SSK

nmplela : Bác đừng mắng mỏ em vầy mà tội nghiệp. Em rất là lương thiện nhé :-s:-s:-s:-s
  3. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Texture_SSK cám ơn bạn đã chú ý đến chú ý này, việc chú ý của bạn sẽ được chú ý.
    Thích hay ko thích là quyền riêng của mỗi người, nhưng cũng lên dữ riêng cho bạn thôi. đừng lên những 4rum ( lớn ) rồi nói những lời không hay ho. nó sẽ ảnh hưởng xấu đến cả 2 rum. mod của cả 2 rum cũng chỉ là người quản lý còn việc sống hay chết của 4rum đều do những thành viên như tôi và bạn tạo lên.
    ( xl vì đã hơi bức xúc )
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/14
    Texture_SSK thích bài viết này
  4. Texture_SSK

nmplela : Vâng. Em xin lỗi toàn thể mọi người, xin hứa rút kinh nghiệm và sửa chữa bằng cách reg 1 nick vn-zoom và 1 nick voz mới ạ.
  5. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

Thanks mọi người !!! ADmin cho mình hoạt động lại rồi :)
  6. taolavodich2

taolavodich2 Banned

hình như là do dẫn link diễn đàn khác nên bị ban. nói chung tùy mod nghĩ gì nữa. báo lên diễn đàn đó chứ vào đây biết đâu mà lần. mở lại thì tốt rồi @@
  7. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

là sao ta, có ai biết lý do ko. :))
  8. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

" mở lại thì tốt rồi @@" vậy mà taolavodich2 vẫn chưa được mở lại:)):)):))

Ủng hộ diễn đàn