Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Có hay ko nên làm bài test tuyển dụng này??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Duc Ton Luu, 4/4/16.

Lượt xem: 2,782

1. Duc Ton Luu Thành viên cấp 1

Chào các bác em có 1 vấn đề mong các đàn anh đi trước cho ý kiến. Chả là em có gửi CV đến 1 cty đang cần tìm nhân viên thiết kế, hôm sau nó gửi cho em 1 cái mail yêu cầu em làm cho nó 1 bài test như hình bên dười, trước em cũng hay đọc mấy bài của các bác trên diên đàn nên nghi nghi có mùi lừa đảo vậy mong các ae có kinh nghiệm cho em xin ý kiên :)

Đây là lần đầu em tao topic em cũng ko biết có tạo đúng mục ko mong ad thông cảm :)
    Thanks All

...
  2. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

thề là cuộc đời đi làm của em chưa bao giờ phải test tiếc cái gì. Thuê thì thuê, éo thuê thì next, test với chả tiếc. Gà con éo đâu mà tét
    Duc Ton Luu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn