Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Freepik.com không dowload được nữa, xin giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi mewthecat, 14/7/16.

Lượt xem: 10,033

1. phongchuviet

phongchuviet Thành viên cấp 2

Tắt bật lại modem thử :D
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

dịch bừa "Chúng tôi sử dụng cookie của chúng tôi và bên thứ ba để cải thiện dịch vụ của chúng tôi và hiển thị quảng cáo liên quan đến sở thích của bạn bằng cách phân tích thói quen trình duyệt của bạn. Nếu bạn tiếp tục duyệt web, chúng tôi đề nghị việc bạn chấp nhận việc sử dụng nó. Bạn có thể chuyển đổi các cấu hình hoặc tìm hiểu thêm ở đây". thỉnh thoảng nó cũng hiện lên khi m vào, nhưng bỏ qua được mà. down bình thường mà, nếu ko được bạn tắt máy, tắt mạng đi 5p rồi bật lại để máy nhận ip khác là được, ko được nữa chắc mạng nhà b có vấn đề r.
  3. mewthecat

mewthecat Mới đăng kí

Thungaa thử để dowload tự động xem, dowload của trình duyệt ấy, đừng dowload của idm, tại mình xài cáp quang, nên không biết có ảnh hưởng gì không
  4. Thungaa

Thungaa Mới đăng kí

mình cũng ko biết tsao cứ lên công ty là mình ko thể dowload như mọi lần được, trong khi về nhà mình vẫn dowload bình thường
  5. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Tắt phần mềm virus đi :3
  6. mewthecat

mewthecat Mới đăng kí

tắt rùi BíĐỏ
    Thungaa hình như dọ mạng á, VNPT moi bị thì phải, hoặc mạng khác thì nó cho...
    không ai biết khắt phục sao ta @@
  7. doctau

doctau Mới đăng kí

Mình cũng bị y như bạn này mò mẩm 2 ngày nay không được, nhà mình cáp quang VNPT nản thật, đang làm mà nó ko cho down lấy tư liệu đâu làm chứ hức.
    mewthecat nếu khắc phục được chỉ mình với nha
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

m dùng vnpt quang đây, down bình thường.
  9. Vantrang0895

Vantrang0895 Mới đăng kí

mình đã thử coccoc, chrome, firefox luôn mà nó vẫn ko cho down, mạng nhà mình chạy vèo vèo nhưng vẫn tải ko đc???? có ai biết tại sao ko chỉ mình với???
  10. doctau

doctau Mới đăng kí

Dùng tiện ích zenmate VPN cho cốc cốc hoặc chrome để fake IP hoặc Hotspot shield mới down được. Do trang download of freepik bị VNPT chặn giống như nó chặn blog với facebook vậy đó
  11. mewthecat

mewthecat Mới đăng kí

doctau thx bạn, nhưng đổi ip nó hơi trì trì load web thì phải

Ủng hộ diễn đàn