Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi Đáp] [Gấp] Cần hướng dẫn cách chụp mẫu nude :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi V.Q.Mon, 19/11/13.

Lượt xem: 4,054

1. V.Q.Mon Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, e là ma mới trong lĩnh vực chụp ảnh, em xin mạn phép lập topic để hỏi các bro cách chụp mẫu nude trong khách sạn ntn cho hợp lý và đẹp nhất ạ, ai có tài liệu và mấy bộ album mẫu nude trong khách sạn thì share em với ạ :)
    Góc chụp ntn và cách setup đèn nữa ạ và có actione hoặc tut blend màu nào thì share em luôn ạ :) Phong cách thì nhẹ nhàng và Cá tính :)
    Sau khi xong xui thì e sẽ up tác phẩm cho các bác đánh giá :D
    Thank 4read :)

...
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Căng à nha, ma mới mà quất nude ngay cũng dũng cảm ghê lắm, like tinh thần của bác ;))
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Nguồn:http://dantri.com.vn/phap-luat/chuyen-hau-truong-cua-ga-tho-chup-anh-lau-xanh-800894.htm
    nolove2208, V.Q.Mon, thuynganquan1 người khác thích bài viết này.
  4. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

5. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Đùa bác tý :))
    Nếu bác thực sự quan tâm tới Nude Art thì nên google NUDE PHOTOGRAPHY - THE ART AND THE CRAFT.
    Nhưng có vẻ nó ko hữu ích trong trường hợp này rồi.
    trungduong_mobile thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn