Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Làm sao để thay đổi code giao diện

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Euro, 12/8/15.

Lượt xem: 1,737

1. Euro Mới đăng kí

e gà nên ko biết mong mấy a chỉ dùm @@
    ctrl+u ra code web của mình thì làm sao thay đổi. Vào hosting thay đổi ở file nào, upload hay sửa ở file nào?

chắc có mình e ko biết :(

...
  2. Euro

Euro Mới đăng kí

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu Ctrl + U để xem code web và có thể chỉnh sửa đc thì ko lẽ ai cũng có thể vào sửa web của bạn?

Bạn đã sở hữu 1 trang web chưa? Bạn tự up code web mình hay nhờ người khác up? Nếu rồi thì chắc bạn sẽ ko hỏi câu hỏi ngớ ngẫn này.
  4. Euro

Euro Mới đăng kí

ko ý e là nếu web của mình thì vào file nào trên host để chỉnh sửa
  5. The Sun

The Sun Thành viên cấp 1

Nếu bạn hỏi thế thì chắc bạn cũng chưa biết chỉnh sửa đâu. Mình nghĩ bạn nên học lý thuyết trước đi :D
  6. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

Bạn có thể nói rỏ hơn dc ko. Bạn muốn sửa giao diện web như thế nào, loại web bạn up trên hosting là web gì, động hay tĩnh , mã nguồn gì , HTML hay PHP , Joomla hay wordpress... thì mới có phương pháp cụ thể cho bạn dc !
  7. Dog

Dog Thành viên cấp 1

Bạn hỏi thế nghĩa là bạn không đọc hiểu được CSS rồi. Còn nếu đã hiểu thì chẳng hỏi câu hỏi này. Thường thì nó nằm trong folder css.

Ủng hộ diễn đàn