Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Lỗi file ảnh không hiện xem trước

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi zxccccc, 14/7/14.

Lượt xem: 2,636

1. zxccccc Thành viên cấp 2

Máy tính nhà em cũng thuộc dạng cùi mà em lại thích mày mò phần mềm nên máy tính xuống cấp nghiêm trọng
    hôm qua chẳng biết em mày mò vào cái gì mà bây giờ tất cả các file ảnh đều hiện về như thế này rất bất tiện
    có bác nào biết giúp em với :((

...
  2. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

zxccccc bác phải trỏ con chuột vào cái thumbnail xem có hiện ra thông tin hình ảnh ko. vd như dung lượng, kích thước ảnh, và để xem trình mở ảnh là gì nữa, thì mọi người mới giúp được, chứ chụp cái màn hình mà ko trỏ chuột thì bó tay.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chuột phải vào file ảnh chọn Open with xem còn cái trình Windows Photo Viewer ko?
  4. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner vẫn còn bác ạ
    Giun Đất tất cả ảnh của em đều bị thế ạ trình mở ảnh thì vẫn còn
    mà bác bảo trỏ vào đâu cơ :-s
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì chọn cái đó để từ lần sau file ảnh sẽ mở theo định dạng đó thôi.
  6. zxccccc

zxccccc Thành viên cấp 2

7. mXuthilf228

mXuthilf228 Banned

Chúc mọi người mua may bán đắt

Ủng hộ diễn đàn