Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi-Đáp] Mình bị dính lỗi khi cài AE portable cs6, help!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Tống Trung Sơn, 5/9/15.

Lượt xem: 2,395

1. Tống Trung Sơn Mới đăng kí

...
  2. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Tất cả các bộ cài AE portable trên mạng đều ko xài đc bởi vì AE còn phải kết nối với nhiều server khác như Adobe Application Manager.
    Khuyên bạn nên tải bản full về mà xài
    Hồng SơnTống Trung Sơn thích bài viết này.
  3. Tống Trung Sơn

Tống Trung Sơn Mới đăng kí

4. Tống Trung Sơn

À tiện cho m hỏi luôn là mình chỉ tích vào AdobeEffect kia thôi có đc ko, ko cần cài những cái khác có ảnh hưởng gì ko? Kể cả trong PTS cũng thế? Mà m cài PTS đã cài sẵn vài cái trong kia rồi nữa cơ
  5. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Cái đó là mục lựa chọn cho mình cài đặt, nếu ko muốn cài PTS thì bỏ chọn đi
    Còn những thứ như Adobe Air, Adobe Bridge, Adobe Device Central, Extension Manager hay media encoder, Adobe Application manager thì nên cài vì những cái đó hỗ trợ cho các phần mềm Adobe.
  6. Tống Trung Sơn

Ý mình là khi cài pts thì có vài cái đã cài rồi, bên AE này lại hỏi cài tiếp thì có cần ko?
  7. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Ko cần cài tiếp bởi có sẵn rồi

Ủng hộ diễn đàn