Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Nên mua bảng vẽ ở đâu ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi ngminhtuan, 20/2/13.

Lượt xem: 6,553

1. genie

genie Thành viên cấp 2

Tứ Gia :| Giá trên web là 21xx nhưng mà chưa VAT, đem đến nơi bao thêm VAT là 2350 :(( (mới mua đc mấy ngày thôi :"> )

mình con zai chắc k sao chứ :D
  2. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Ớ m tưởng con gái chứ :'( thế thì hẹn hò ở đâu đó đàm đạo nhé ;))
  3. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

HN à , bên tớ trên web 2130k kèm VAT free giao hàng luôn :D
  4. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

đề nghị ko rủ rê mod bô! :3
    à vấn đề là 2130k nhưng có đầy đủ phụ kiện ko? vì 1 ngòi bút wacom đã là 50k rồi bạn nhé, bên tứ gia cho bạn 4 hay 5 cái ý :3
    và tứ gia hình như mới hết đợt khuyến mại xong, hồi đó mốt sun cũng đc giảm giá xuống còn có 2tr1 hay 2tr2 ấy :D mà có vẻ bên tứ gia làm ăn chuyên nghiệp, hợp tác với nhiều thương hiệu :)
  5. Mèo Mun Đi Hia

vậy chắc do ngòi bút rồi, bên mình có 2 - 3 cái ngòi dự phòng ( chưa tính cái ngòi cắm vô bút ), với cái vòng sắt gì ấy !?! Vẫn chưa biết cái vòng sắt đó dùng đề làm gì nữa :D . Lúc mình mua thì nó cũng hết khuyến mãi rồi :-<
  6. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Cái vòng đó để thay ngòi bút
    Mèo Mun Đi Hia thích bài viết này
  7. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

chết mà nhắc mới nhớ =)) mình chả nhớ mình vứt bộ ngòi đi đâu r :))
  8. Quindy

Quindy Thành viên cấp 1

Em đã search google nhưng nó để tùm lum địa chỉ------cho e hỏi nó có phải nằm trên đg` CMT8 hem mấy bác?
  9. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Chỗ mình mua là ở trên đường Nguyễn Văn Giai
    Website đây http://truyentranhviet.vn/4/san-pham/cong-nghe
    Địa chỉ: 53 Huỳnh Khương Ninh, P. ĐaKao, Q.1, Tp. HCM (bạn rẻ từ Võ Thị Sáu vô Phan Liêm rồi rẽ trái lên Nguyễn Văn Giai, nó nằm ở bên phải, đừng rẽ từ Đinh Tiên Hoàng vì chỗ đó một chiều và bồ câu hay rình lắm :P)
    Điện thoại: (84-8) 3820 9126 –3820 5592
    Bạn nên gọi điện đặt hàng trước, đừng đến mua luôn vì họ không có sẵn hàng đâu, phải đợi 1 buổi hoặc đến sáng mai mới lấy được.
    Nếu bạn là sinh viên thì sẽ được giảm giá, nếu anh bán hàng ko hỏi thì nhờ lên tiếng :P
    Mà lần mình đi mua bị ảnh hỏi info trường lớp MSSV kĩ lắm :-ss
  10. Mèo Mun Đi Hia

Cái vụ này nó bảo là hết khuyến mãi rồi x_x , nhưng mà thôi bạn cứ lên tiếng luôn cho nó đỡ thiệt thòi. Cơ mà bạn trên tra sao mà nhiều địa chỉ vậy tớ tra thấy có 1 địa chỉ duy nhất thôi mà :))
    Quindy thích bài viết này
  11. Quindy

Quindy Thành viên cấp 1

chắc em điên rồi!@.@ search phan thị mà nó ra toàn truyện thần đồng đất việt nên em bấn
  12. Quindy

Quindy Thành viên cấp 1

Thanks mấy bạn nhìu nhìu lắm lắm
  13. Mèo Mun Đi Hia

TIPs: cậu lên vietbando.com, gõ vào " Phan Thị " nó sẽ ra đường và bản đồ cho cậu luôn :)
  14. genie

genie Thành viên cấp 2

Bên Tứ Gia có 3 ngòi bút thay thế (k tính ngòi có sẵn) & vòng thay ngòi. Thế thì cũng rứa chứ có khác j` đâu - -" bị hớ mất mấy trăm k :'( Nhưng mà có con wacom ngon để múa bút thì cũng sướng :D chả tiếc lắm (hơi hơi thôi :"> sinh viên muh :-" )
  15. saigongraphics

saigongraphics Mới đăng kí

BAN NAO O SAI GON THI GHE BEN MINH NHE !
    148 chu van an, p 26, binh thanh
    co chuong trinh khuyen mai co sinh vien
    0909-245-258 Hoang

Ủng hộ diễn đàn