Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp], sao em chạy action đúng các bước mà k đẹp như mẫu nhỉ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi TAHieu, 13/2/17.

Lượt xem: 1,833

1. TAHieu Thành viên cấp 1

em chạy action valentine đúng theo video tutorial tren designervn.net, nhưng kết quả lại k như ý muốn , mn có thể cho em vài gợi ý k ạ, tks ạ!

VS

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không phải tấm hình nào cũng áp dụng và đúng như "đồ ăn sẵn" được bạn thớt ạ. Mà nó còn phải tùy thuộc vào mỗi người nữa.
  3. Linh Long

Linh Long Mới đăng kí

e chạy action thì bị đóng photoshop luôn là bị làm sao ạ?
  4. TAHieu

TAHieu Thành viên cấp 1

5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@TAHieu : Muốn vào trả lời hỏi đáp cho các bạn, lại vô tình, vào đến đây, lại lượm dc Actions Valentinum "xịn" ! :))

Hướng dẫn :

Vì cây Brush load vào của người ta, là size rất lớn, cỡ trên 500px, nên hình bạn chạy, phải cố bơm lên 3000px, (sau này, chạy xong, thì resize nhỏ lại thành 1200px). bạn đã chạy đến bước cuối cùng, mà hok bị báo "no layer "profactions" found", thì coi như bạn làm đúng hết rùi, bạn resize lên, chạy, là dc, nếu máy yếu, sẽ lếch như rùa ! :))

Nói xong rùi, show hình luôn, cho bạn ngắm Valentinum Designed của mỉnh luôn ! :))

Nguồn ảnh gốc đây :

Chỉnh sửa lần cuối: 17/2/17
    TAHieu thích bài viết này
  6. TAHieu

TAHieu Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn