Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Về tình trạng không down hình được từ devianart?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vo Minh Tam, 21/9/12.

Lượt xem: 2,689

1. Vo Minh Tam Thành viên cấp 1

Tình hình là gần đây devianart nó không cho down hình hay theme gì hết, load cũng không được. Nên ở đây có bạn nào biết cách khắc phục tình trạng trên thì chỉ mình với. Mình xài Ultrasufl mà vẫn không mấy khả quan.

...
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Bạn quăng cái link thử vì mình vẫn còn down bt lúc sáng nay ??
  3. Vo Minh Tam

Vo Minh Tam Thành viên cấp 1

4. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

down bt mà bạn
  5. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Cái này hồi đầu tuần mình cũng bị, ko biết cách chữa, giờ thì tự hết rồi. Bạn chỉ còn cách lên 1 dịch vụ lưu trữ file có tính năng remote upload như uppit.com để nhờ nó tải file giúp về server nó rồi tải lại thôi.
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình cũng bị tình trạng này :(

Ấn vào cái ảnh thì k hiện ấn down cũng không được :-s
  7. GDZ

GDZ Thành viên cấp 1

Mình cũng vậy xài mạng VNPT nghe bảo đâu chặn gì đó , xài Ultrasurf để Down ảnh , còn Down file .zip thì vào http://www.boomproxy.com/. Hix Hix , net gần nhà xài cáp quang Viettel thì mình down bình thường :-s
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhà mình cũng dùng VNPT :((
  9. GDZ

GDZ Thành viên cấp 1

Thế xài cách của mình đi , mình cũng không rành về IT nên không làm được gì ngoài 2 cách đó , có IT nào pro cho em file host với :(.
  10. pitlamgi

pitlamgi Banned

Dùng Ultrasurf ngốn đường truyền lắm :-s không khác gì Hotspot :(
    KHông biết thêm file host mà VNPT chặn Blogspot có được k nhể :-?
  11. Vo Minh Tam

Vo Minh Tam Thành viên cấp 1

Thanks bạn GDZ nhé. Đã down được rồi =))
  12. GDZ

GDZ Thành viên cấp 1

Chịu thôi ^^ , vì đam mê mà ngốn tí chẳng sao :)).
    Không có gì ^^.
  13. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

tại mấy thằng vnpt rồi :( nhà mình y chang

Ủng hộ diễn đàn