Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Dựng hình phối cảnh 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Hieu Minh Tang, 4/8/14.

Lượt xem: 4,284

1. Hieu Minh Tang Mới đăng kí

Hi Anh Em
    Mình thiết kế bên corel rồi.
    GIờ muốn phối cảnh 3d nhìn cho nó trực quan và muốn tính toán vật liệu thì làm sao
    Mình có mấy tấm hình trên google người ta vẽ trực quan đẹp quá
    Thanks Anh em nhé

...
  2. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

dùng các chương trình 3d như 3ds max, sketchup dựng hình rồi render
    Akitochan thích bài viết này
  3. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

dùng các phần mềm như 3DsMax...nhưng có hỉu và dùng các chức năng của thanh công cụ hay k mí là vấn đề ak
    Chất PC thích bài viết này
  4. hoang9898

hoang9898 Thành viên cấp 1

kinh giỏi thật, bạn học thiết kế bao năm rồi?
  5. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

hoang9898:người ta nói là mẫu từ googl mà.Mẫu này là người ta dựng 3dmax chứ kh phai corel,corel cũng có thể làm được nhưng sẽ kh được như thế này đâu.
  6. besubin7767

besubin7767 Mới đăng kí

Anh nào có tài liệu corel cho em xin với
  7. space-time

space-time Mới đăng kí

Mình có thể sử dụng thành thạo 3Ds Max và sketch up + render Vray. Hình trên thực hiện không khó với các phần mềm 3D.
    Có bác nào thành thạo Corel có thể giao lưu học tập với mình, mình hướng dẫn 3D cho các bạn và ngược lại các bạn hướng dẫn corel cho mình>
    Bạn nào quan tâm có thể lh mình: 0989.502.498 email: ngocthong.dao@gmail.com
  8. sakura1988

sakura1988 Mới đăng kí

số điện thoại mình là 0976321742, mình gọi bạn mà ko được

Ủng hộ diễn đàn