Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi]Em định thi ngành thiết kế đồ họa mà giờ mù máy tính liệu được không ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Pro1102, 18/12/15.

Lượt xem: 1,896

1. Pro1102 Mới đăng kí

Tiện thể ac nào có cọ vẽ màu bột để lại cho em

...
  2. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

câu trả lời là không, vì đã nói thiết kế đồ họa có nghĩa là làm việc hầu hết trên máy tính, mà bạn nói mù, mà mù cỡ nào?! mù có thấy mờ mờ không :), nói chung bạn phải biết chút đỉnh về máy tính và kiến thức tiếng anh cũng đôi chút., ngoại lệ nếu bạn là người có trí nhớ cực tốt, ghi nhận tất cả những gì người ta chỉ và nói sơ qua.
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Vô tư đi em, có khiếu là được, máy tính mà mù thì tiếp xúc vài lần cũng quen thôi. cọ vẽ màu bột thì mua cọ rẻ tiền thôi luyện màu hư vứt đi mua khác.
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Thời gian sẽ trả lời tất cả.
  5. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Quan trọng là chịu cày để bù lại thời gian mình mù.Chứ trước mình còn kh biết máy tính nó ra làm sao luôn đấy chứ.
  6. Trần Lê Ngôi

Trần Lê Ngôi Thành viên cấp 1

Mù thì dạy cực lắm :v nhưng mù có chia làm 2 dạng, mù do trước giờ chưa bao giờ tiếp xúc với máy tính thì khác, mà mù vì đã tiếp xúc rồi, cố học rồi mà cũng chã tiếp thu được bao nhiêu thì thôi nghĩ đi ~~
  7. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Bạn muốn thi vào ngành TKDH thì chỉ cần vẽ tay tốt, có khiếu thẩm mỹ là ok. Còn về phần máy thì tiếp xúc sẽ biết thôi. Cứ thi thoải mái bạn nhé :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn