Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Fanpage chuyên thiết kế hình ảnh giải trí, có còn được quan tâm?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi lrtanLy, 28/6/16.

Lượt xem: 2,677

1. lrtanLy Mới đăng kí

Chào các anh chị designer,

Em là con dân thiết kế, mấy tháng gần đây em có ấp ủ một dự án về một fanpage chuyên thiết kế Cover để cộng đồng mạng giải trí và rèn luyện tay nghề. :D :D

Em định hướng và hy vọng rất nhiều về sản phẩm đầu tay này, tiền em đầu tư cũng nhiều khoảng trên dưới 100tr. Cũng tính trở thành trang fanpage sánh ngang và vượt mặt page THƯ VIỆN COVER trong 4 tháng ra mắt....
    Nhân lực hiện tại của team có 5 người, toàn là những dân chuyên thiết kế, nên em cũng tự tin lắm :D

Dự tính của em cũng sẽ tuyển thêm người cộng tác.....
    Ở trên là những giãi bày của em, còn non nớt nên em xin nhận được nhiều lời khuyên và chỉ bảo ạ.

Rất mong nhận được bình luận từ các đại ca...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/6/16
  2. Thành Viên tập sự

Thành Viên tập sự Mới đăng kí

Hay quá bạn ơi. Mình cũng đang học thiết kế mà ko biết sau này thế nào, rất ủng hộ bạn . chaizoooo !!!!
    lrtanLy thích bài viết này
  3. Thuy Phuong 35798

Thuy Phuong 35798 Mới đăng kí

Hay đấy!!! Mình rất mong đợi. Mình cũng là dân thiết kế nên mình rất muốn góp một phần nào đó. :like:
  4. 1. Bạnnữgiấuchym

1. Bạnnữgiấuchym Mới đăng kí

thư viện cover mới hoạt động lại và nay xuất hiện thêm 1 fanpage nhằm đánh bại. Nghe có vẻ lì kỳ hấp dẫn nhỉ. Cơ mà nhân lực bên đó toàn dân chuyên nghiệp, kinh nghiệm đầy mình :3. Tôi rất quan ngại về dự án của bạn ~,..~
  5. Mít Tờ Cold

Mít Tờ Cold Thành viên cấp 2

Fanpage này làm cover có tính phí không nhỉ? :):):)
  6. MintWalker

MintWalker Mới đăng kí

Đây là một ý tưởng tốt, mình cũng là dân thiết kế, đặc biệt là về 2D, fanpage này có lẽ sẽ là một môi trường phát triển tốt cho những người thiết kế như mình.
  7. Labôlô bala

Labôlô bala Mới đăng kí

Thư viện cover người ta toàn dân chuyên nghiệp, nghĩ sao mà vượt mặt người ta trong 4 tháng. Chém vừa vừa thôi chú
  8. Huy xoăn

Huy xoăn Mới đăng kí

Một ý tưởng rất hay, tuy sẽ khó khăn nhưng mong bạn phát triển trong tương lai.:like:
  9. lrtanLy

lrtanLy Mới đăng kí

10. lrtanLy

lrtanLy Mới đăng kí

Labôlô bala thật nha bạn. Nhưng có thêm người làm thì ok :D
    Join ko?
  11. THÙY HUỲNH 9715

THÙY HUỲNH 9715 Mới đăng kí

Tự tin hơi quá đấy thím. Bớt mơ tưởng đi...
  12. lrtanLy

lrtanLy Mới đăng kí

Là sao bạn THÙY HUỲNH 9715 , bạn từng thực hiện dự án thế này rồi hả?
  13. kimanhh

kimanhh Mới đăng kí

chúc dự án của bạn thành công hơn cả mong đợi :x:x
  14. Sam Pu

Sam Pu Mới đăng kí

bạn có ý định sánh ngang và vượt mặt page THƯ VIỆN COVER trong 4 tháng ra mắt à? mình thấy không ổn. Vì nhân lực bên page THƯ VIỆN COVER rất giỏi. sẽ không nhanh như vậy đâu...
  15. viivii

viivii Mới đăng kí

dự án của bạn rất hay.cho mình tham gia với
  16. Labôlô bala

Labôlô bala Mới đăng kí

join như thế nào????
  17. lrtanLy

lrtanLy Mới đăng kí

Labôlô bala Bọn mình làm cộng đồng thôi, nên nếu có rảnh, thiết kế cover gởi qua mail contact.chocover@gmail.com cho mình, mình đăng lên và ghi rõ tên tuổi designer :D
  18. lrtanLy

lrtanLy Mới đăng kí

Sam Pu vậy cần chuẩn bị gì nữa thớt, kinh phí, nguồn lực như thế nào? Thớt chỉ với
  19. Nguyễn Thị Tâm

Nguyễn Thị Tâm Mới đăng kí

ý tưởng này hay quá bạn ơi,mình cũng mới tập làm một số hình cover. Bạn có thể cho mình đăng kí tham gia với được không ^^
  20. anhkhaispkt

anhkhaispkt Mới đăng kí

4 tháng thì khó đấy :-? ~

Ủng hộ diễn đàn