Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Hơi gấp) Mình hỏi về Type pool trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Kim Cúc, 11/11/16.

Lượt xem: 1,669

1. Nguyễn Kim Cúc Mới đăng kí

[​IMG] Chẳng là mình đang làm báo tường cho lớp nên mới bắt đầu mày mò PTS CS (nên là gà mù chưa biết gì cả).
    Mình muốn tạo nền cho chữ kiểu như này (đây là đang bôi đen, minh hoạ thôi, nhưng ý mình là mình tạo được nền như khi đang bôi đen đó và thay đổi màu sắc của nền đó luôn) thì nên làm thế nào vậy? Help me, mai mình phải nộp rồi T^T nếu ai đó có hướng dẫn thì nói chi tiết một chút nhé. Mình cám ơn rất nhiều!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Sửa lại hình đi, lỗi rồi.
    2. Theo như miêu tả của bạn thì bạn có thể sử dụng công cụ Rectangle (Shift + U) và vẽ một nền nằm bên dưới của ký tự chữ cái đó là được. Muốn màu gì thì để màu đó.
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn