Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Giá tiền dựng chương trình truyền hình 30phút?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Thái Bảo, 21/5/15.

Lượt xem: 1,935

1. Thái Bảo Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi....mình đang nhận chương trình dựng talkshow 30' để phát trên truyền hình mà không biết báo giá bao nhiêu, bạn nào đã từng làm rồi giúp mình nhé. Cảm ơn!

...
  2. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

tùy theo khả năng bạn bị quỵt là cao, nếu mà dc data về nhà dựng thì Ok hả nhận, bạn phải hỏi ngta rõ là dựng xong giao file Project hay là xuất file làm nhạc để nhạc tình huống nữa thì mới có cái giá chình xác dc, và cách quay của đạo diện ntn nữa quay mấy máy,
    Thái Bảo thích bài viết này
  3. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

mình nghĩ là bạn nên tính theo thời gian, ví dụ chỉ dựng đơn thuần là cắt ghép thì bạn có thể tính là 50k hay 100k/phút thời lượng
    Thái Bảo thích bài viết này
  4. Thái Bảo

Thái Bảo Mới đăng kí

Thanks các bạn vì đã góp ý kiến

Ủng hộ diễn đàn