Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Giá VGA Quadro K600?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Phuocy Phan, 15/10/14.

Lượt xem: 3,433

1. Phuocy Phan Thành viên cấp 2

...
  2. vmts

vmts Banned

Loại card này mình hay mua mới thì giá như bồ biết 4.8m, loại này mới nguyên box, còn 2m thì đó là card cũ tháo từ các máy Workstation, bên bán thường bảo hành 1-3 tháng
    Phuocy Phan thích bài viết này
  3. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

vmts thanks, cho m hỏi là loại 2m có xài có tốt hk bạn? tại m là hs hk có nhìu money :)
  4. vmts

vmts Banned

Loại 2m cũng là card đó thôi nhưng nó cũ, còn tốt hay không còn tùy mình hên không nữa, giống mua hàng xách tay vậy thôi
  5. Phuocy Phan

vmts vậy lúc mình mua thì test như thế nào b? giúp m lần cuối nhé! :)
  6. vmts

vmts Banned

Hi, thật sự thì mình chưa mua card cũ này bao giờ nên không có kinh nghiệm hướng dẫn đâu :D
    Bồ test trước rồi truyền kinh nghiệm lại cho mình đi
  7. vmts

vmts Banned

Mà bạn sử dụng để chạy software nào vậy?
  8. Phuocy Phan

vmts okay
    m làm 3D, chạy Maya, Zbrush, tính mua VGA tại có mấy phần mềm khác yêu cầu (Mudbox..)
  9. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

giá rẻ --> tiềm ẩn nhiều nguy cơ ( hên thì ngon mà xui thì chỉ có khóc), nên cân nhắc xem mua ở đâu thì bảo đảm hơn :)
  10. vmts

vmts Banned

Mình đang sử dụng con K600 đây, nhưng không biết test hiệu năng và so sánh như thế nào

11. Phuocy Phan

vmts vậy lúc trc bạn mua bao nhiêu, ở đâu z?
  12. vmts

vmts Banned

mua chỗ này www(.)vtc-computer.com
    Giá tầm 4.8-5tr bạn hỏi lại cho chắc
  13. spyken910

spyken910 Mới đăng kí

Trước mình làm đồ họa nên sắm em này về giờ bỏ nghề, muốn bán em đi cho rộng chỗ hồi trc mua ở (esysvietnam) tem còn nguyên, còn 8 tháng bảo hành ! bác nào mua thì LH: 0972891091.
  14. Phuocy Phan

spyken910 bao nhiêu thế bác? tình trạng ntn v?

Ủng hộ diễn đàn