Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi làm menu tự căn chiều cao giống kutetheme

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi thanmeo10, 6/7/17.

Lượt xem: 3,273

1. thanmeo10 Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi là cái vertical menu có chiều cao tự động co giãn để ngang bằng với banner bên phải gọi là chức năng gì vậy các bạn. Nghĩa là khi nó có chiều cao bằng slider bên phải thì nó sẽ thu gọn lại thành nút All Catories, khi mình click vào thì nó mới xổ hết các mục xuống, các bạn giúp mình với nhé cảm ơn.

...
  2. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

Nếu như mình không hiểu nhầm ý của bạn thì đó là sticky menu.
    thanmeo10 thích bài viết này
  3. thanmeo10

thanmeo10 Mới đăng kí

Ah không phải bạn ơi, ý mình là cái height của menu nó sẽ tự động co giãn căn cùng với height của bên banner đó bạn, khi bằng rồi thì nó sẽ rút lại và có nút all categories để xổ các phần còn thiếu còn lại đó bạn. Bạn xem link để hiểu rõ hơn nhé! Cảm ơn
    kutethemes .net/wordpress/kuteshop/option2/
  4. nguyenhongson

Thì đúng là sticky menu mà :-/
  5. thanmeo10

thanmeo10 Mới đăng kí

Bạn có trang nào demo đoạn sticky menu giống bạn nói không, mình lên mạng search thì không thấy giống như mình nói, cảm ơn
  6. nguyenhongson

Cũng là sticky menu nhưng cách cách trình bày bố cục, thậm chí code của mỗi trang web là khác nhau thì làm sao mà tìm cái giống cho được.:-/:-/

Ủng hộ diễn đàn