Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm sao để import file .MTS vào Premiere

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi cubetv365, 1/10/14.

Lượt xem: 7,158

1. cubetv365 Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi, mình quay video bằng handycam nó xuất ra định dạng .MTS nên khi import bằbawnfgdobe Premiere nó không hỗ trợ.
    Giờ mình muốn hỏi là phải làm thế nào để chỉnh sửa được video đó.
    Cảm ơn các bạn rất nhiều

...
  2. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

dùng phần mềm convert bác à, dùng thèn nào cũng dc miễn có hỗ trợ MTS ko thì vào đây xem hướng dẫn lun nè:facebook.com/notes/quay-phim-b%C3%A9-y%C3%AAu-l%C6%B0u-gi%E1%BB%AF-kho%E1%BA%A3nh-kh%E1%BA%AFc/c%C3%A1ch-chuy%E1%BB%83n-%C4%91%E1%BB%8Bnh-d%E1%BA%A1ng-mts-sang-avi-v%C3%A0-wmv-kh%C3%B4ng-l%C3%A0m-gi%E1%BA%A3m-ch%E1%BA%A5t-l%C6%B0%E1%BB%A3ng/516870398330979
  3. dsnhu10

dsnhu10 Thành viên cấp 1

Bạn xài phiên bản nào? .mts thì premiere có hỗ trợ mà bạn.
  4. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

hình như bản mới có hỗ trợ, nếu ko dc nữa thì bạn phải convert nó thôi :)
  5. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

cài quick time và code tovi, k-lite code...
  6. vuhoan42

vuhoan42 Thành viên cấp 1

Tôi vẩn import mts vào pr ầm ầm ko sao cả

Ủng hộ diễn đàn