Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Lightroom 5.2 không import được hình.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi knight23, 27/11/13.

Lượt xem: 6,297

1. knight23 Mới đăng kí

Mình dùng Lightroom 5.2 portable down từ forum mình

Mình không thể nào import picture từ máy vào lightroom, import thì nó đứng yên, và hiện 0%. Chờ 5', 10' nó cũng thế.

Lúc trước mình dùng bản 5.0 portable thì bình thường, tự nhiên nửa tháng này không import được rồi mình lên 5.2 vẫn không được luôn.

Ai biết giúp mình với.

...
  2. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Nếu không đang làm gì quan trong thì em có thể xóa hết thư mục, sau đó tìm đến các thiết lập mặc định của LR trên máy tính, xóa hết luôn, dự là khi đó sẽ hết =]
  3. knight23

knight23 Mới đăng kí

Mình đã thử del tất cả folder Catalog và tạo lại cái mới, xong vào LR-> prefe, thấy nút nút nào reset hay restore đều nhấn vào hết.
    Xong import thử thì vẫn không được

Ủng hộ diễn đàn