Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi lỗi cài đặt illustrator CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi avatarxa, 22/4/13.

Lượt xem: 5,684

1. avatarxa Mới đăng kí

Em cài Ai CS6 xong thì bị lỗi này. Mà nhà em máy mới cài lại win xong, cứ cài đến đây là bị, bác nào biết giúp em với =.=

...
  2. hgk

hgk Thành viên cấp 1

thiếu ram chăng. mình phán thôi :v :v
  3. Tungvu9993

Tungvu9993 Mới đăng kí

Ram em 8gb mà bác! :-ss
  4. hgk

hgk Thành viên cấp 1

bác thử xóa hết tất cả cái gì liên quan adobe đi rồi cài lại :v :v
    mà bác xài xin xp hả. em không chắc là chạy được đâu
  5. Tungvu9993

Tungvu9993 Mới đăng kí

đã làm như vậy k dưới 5 lần :)))
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ngắt mạng chưa chủ thớt?. Lỗi này chắc ko phải do internet !. Cơ mà theo e nghĩ thì WinXp xác định là khó nhai lắm nhé :P
    Hải Trang thích bài viết này
  7. Tungvu9993

Tungvu9993 Mới đăng kí

đã ngắt mạng! con lap của em ram 2gb, chip due core còn chạy đc cs6 (win XP)
    con máy này ram 4gb (trên nói nhầm 8), chip corei5
    @@
  8. hgk

hgk Thành viên cấp 1

em cũng không rõ nhưng nhiều trường hợp không chạy được :v nó không tương thích thì chịu chứ làm sao. nói đủ cách rồi mà vẫn lỗi thì em chỉ nghỉ ra mỗi win không hợp
    Tungvu9993 thích bài viết này
  9. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bác tải bản cài khác xem :)
    Tải từ adobe.com luôn rồi tải cờ rắc sau !
    Tungvu9993 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn