Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi không cài đặt đc photoshop cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi pipicodon, 22/12/13.

Lượt xem: 25,439

1. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Lúc Photoshop đang dùng ngon thì cứ BackUp lại ! Khi nào Lõi xảy ra thì bỏ ra Fix thử coi ! :") :">
    PS: Chẳng hiểu máy móc chú ra sao Lỗi Cài đặt tùm lum - máy mềnh xài & Cài Photoshop rất hiếm khi xảy ra lỗi nhé ! :D
    - Hướng dẫn của "1 Học Sinh lớp 5" : ;;)

2. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

ai biết đâu... chứ cờ rắc là lại gây ra lỗi
  3. linh trẻ trâu

linh trẻ trâu Mới đăng kí

tôi có ý kiến như thế này nha, đây là đối với các bác đã thử mọi cách mà k được thì các bác thử tiếp cách của tôi . đó là các bác vào phần trương trình và ứng dụng gỡ cài đặt ứng dụng
    Adobe Flash Player đây là ứng dụng hổ trợ lướt web nha, nôm na là thế nha. Bác nào k có cái này thì là lỗi khác . em đã từng bị thử rất nhiều cách rồi và cuối cùng em sẻ thử làm cách em vẫn thường làm như trên. và thành công, nếu k thành công các bác có biết em lam j k đó là cài lại win . okk. bác nào làm đk cho em 1 like.ok........Linh trẻ trâu

Ủng hộ diễn đàn