Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HỎI] Lỗi không khởi động được Photoshop cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi chauvan096, 24/6/14.

Lượt xem: 3,741

1. chauvan096 Thành viên cấp 1

Máy mình lúc nhấn khởi động thì hiện bảng này, nhấn ok thì tắt luôn. Vậy làm sao khắc phục được, xin nhờ các bạn giúp đỡ mình nhanh chóng nha. Mình chân thành cám ơn các bạn! Chúc buổi tối vui vẻ...

...
  2. nguoi di ngang doi toi

nguoi di ngang doi toi Thành viên cấp 1

bạn cài lại pts nhé.
  3. chauvan096

chauvan096 Thành viên cấp 1

- đừng bày mình cách cài lại bạn ơi, bạn nào có cách giải quyết giúp mình ko ạ?
  4. nguoi di ngang doi toi

nguoi di ngang doi toi Thành viên cấp 1

lỗi đó là thông báo máy của bạn bị mất file amtlib.dll, thử cài lại chương trình để sửa vấn đề này. lỗi này thường thì chỉ có cài lại thôi bạn...
  5. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Thử tìm trên mạng file amtlib.dll rồi tải về coopy vào thư mục của nó xem được không :D
    chauvan096 thích bài viết này
  6. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

8. lieuphong production

lieuphong production Mới đăng kí

Bị lỗi file amtlib.dll.
    Bạn có thể tìm tải file amtlib.dll về chép đè vào thư mục setup(chọn đứng phiên bản x64 or x86). Nếu ko được thì bạn phải setup lại pts.
  9. chauvan096

- vậy giờ mình tiềm file amtlib.dll (64bit) rồi copy zô folder PTS cs6 phải ko các bạn!
  10. chauvan096

- mình làm được rồi. cám ơn các bạn và bạn vsea nhiều!

Ủng hộ diễn đàn