Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi 'Message from webpage' trong Win7 ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Jundy Devorn Stark, 21/8/14.

Lượt xem: 8,919

1. Jundy Devorn Stark Mới đăng kí

Mỗi khi khởi động máy thì ô thoại 'Message from webpage - Stack overflow at line: 0' lại hiện lên, có dùng cách nào tắt đi thì nó vẫn cứ hiện lên lại :( Phải nói là cực kì khó chịu :(

Mình có tìm hiểu thì có vẻ như hộp thoại này liên quan tới cái gì đó trong IE, cơ mà kiến thức về tin học hạn chế nên mình chẳng dám khẳng định điều gì :"(
    Còn nữa, đôi lúc máy mình cũng hiển thị hộp thoại "Project1 - Run time error '-2147024726 (80007000aa)': Automation error..." Hình như là xung đột phần mềm, nhưng mình không nhớ là đã cài phần mềm gì mà bị vậy cả :"(

Có cao nhân nào hiển linh giúp mình với :v

...
  2. Nguyễn Đăng Định

Nguyễn Đăng Định Mới đăng kí

@Jundy Devorn Stark mình cũng bị lỗi này. Bạn sửa được chưa,giúp mình với.

Ủng hộ diễn đàn