Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hơi ma mị] Bộ ảnh tâm trạng cô đơn, lạc lõng giữa chốn Sài Thành.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nhật Quang, 13/9/15.

Lượt xem: 4,872

1. Nhật Quang Mới đăng kí

Thực ra bộ ảnh này em chỉ chụp cho vui nhằm giải khoay sau những mệt mỏi của đất tráng lệ này.
    Bước vào cái tuổi 24-27 là khoản thời gian khó khăn của 1 thằng đàn ông, đối với em là vậy. Nó cần sự cố gắng, nỗ lực, lao đầu vào kiếm tiền, kiếm sống...
    Đôi khi cứ đi theo chữ "tiền" mình cảm thấy mình lại sống nhạt.
    Em cứ tưởng mình kiếm được tiền rồi sẽ khoả lấp hết đi nỗi cô đơn, lạc lỏng giữa đất này. Thực ra tối về lại cảm thấy cực kỳ trống trãi, như mình đang đi lạc vậy.
    Đôi khi mình tự hỏi " TÔI LÀ AI, giữa cuộc sống bộn bề này"
    Một chút trải lòng của thằng chụp ảnh, bộ ảnh làm nhanh có gì các bác cứ góp ý em rút exp dần :)
    Thank for viewing :)

#Kinh dị

Chúc các bác ngủ ngon :)

...
    Phạm Hữu Dư, KanSeiji, nhatha1 người khác thích bài viết này.
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Rất ấn tượng ...Nhưng chưa thật cô đơn, thấy gò bó thì đúng hơn vì...không được tự nhiên diễn nhiều quá..
    Nhật Quang thích bài viết này
  3. Nhật Quang

Nhật Quang Mới đăng kí

chắc em bị lây các bạn mẫu anh à. thường ngày ko có tự chụp cho mình :((
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Ha ha "dao sắc không gọt được chuôi" là lẽ đó :D
  5. Nhật Quang

Nhật Quang Mới đăng kí

câu đó là chuẩn nhất rồi :)). Dao sắc ko gọt được chuôi :((
  6. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

đọc tâm sự của cậu xong liên tưởng ngay đến thuốc lá mà xem ảnh cũng thấy đẹp, ý tưởng hay nhưng ko thích vì giống phim kinh dị quá ... :)) nhìn lâu ghê ghê
  7. Nhật Quang

Nhật Quang Mới đăng kí

vâng. em còn thấy ám ảnh kinh dị mà :((
  8. abcnott022

abcnott022 Thành viên cấp 1

nhìn ảnh tâm trạng buồn thế cậu
  9. jerrymeoo

jerrymeoo Banned

Xem ảnh của bạn thì có cảm tưởng đây là bộ ảnh tuyên truyền chống hút thuốc lá hay đại loại vậy :D
  10. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) như này chưa kinh dị
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn