Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Máy Win7 Đòi Product Key

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Vampire_98, 27/8/14.

Lượt xem: 23,516

1. Vampire_98 Mới đăng kí

Mình muốn hỏi Cái Product Key là sao ạ TT^TT
    Tự nhiên nay bật máy lên thấy nó hiện ra cái bảng 66iixlL.png Với lại góc bên phải màn hình nó có mấy chữ này UlkX2DA.png
    Với một đứa mù tin học như mình chẳng biết phải làm sao cả TT^TT
    Mình muốn hỏi cách tìm product key của máy.Liệu có phải mua không ạ :'(

...
    Bï Gëuræ thích bài viết này
  2. takid1412

takid1412 Thành viên cấp 1

3. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Hình như dưới thân máy có dán Product key thì phải :D
  4. Bùi Phước

Bùi Phước Thành viên cấp 2

=)) máy bác chưa phải bản quyền.. hoặc chưa cờ rắc..
    cờ rắc là dùng bt lại thôi
  5. Vampire_98

Vampire_98 Mới đăng kí

takid1412 Được rồi ạ.Cảm ơn bạn :D :D
    Chu Soan Soan Mình có tìm thấy rồi nhưng không key không đúng
    Mình cũng không hiểu TT^TT
    Bùi Phước Dù sao cũng cảm ơn bạn :)
  6. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

cờ rắc là hết ngay thôi, k là dùng dc 30 ngày, còn có tiền thì mua key là xong..:D
  7. Vampire_98

Vampire_98 Mới đăng kí

hungdv1991 Mình dùng mãi mà chẳng sao tự nhiên hôm nọ nó lại dở chứng vậy TT^TT
    Nhưng mà cũng được rồi.Cảm ơn bạn đã để ý cái chủ đề :D:D
  8. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

mh cài win 7 chưa nhập mã bjo, toàn cờ rắc thôi là xong.
    Vampire_98 thích bài viết này
  9. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

mình vừa cài máy lên win 7, nhưg ko hiểu sao ko wính tiếng việt được, cho dù để dúng unicode và gõ vni
    gõ chữ nó toàn ra kí tự kiểu trên trời ko àh TT_TT, cả font chữ của máy mình vẫn để là tohama, trong option mình cũng thêm lun cả font tiếng việt lun rùi nhưg ko hỉu sao vẫn ko gõ dc tiếng việt
    ai bit thì chỉ júp với

thanks nhìu nhìu :like:
    sắp bị điên mất ùi =,m
  10. noname_0

uhm, cái đó là chư cờ rắc nó thui =,=
  11. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Bạn xem key dưới máy là của Professional hay Ultimate hay Basic hay Home Premium :D
  12. Bùi Phước

Bùi Phước Thành viên cấp 2

nếu mà dùng 1 thời gian nó bị là do bạn update windows bị MS phát hiện cờ rắc nên nó báo như thế..
    cờ rắc lại là xong.. cơ mà dùng đồ lậu thì hạn chế update..
    còn riêng mình thì thấy vẩn update vô tư
    Vampire_98 thích bài viết này
  13. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

cờ rắc lại rồi cứ update tẹt bô đi :)) bi phát hiện lại cờ rắc
  14. lenm

lenm Thành viên cấp 4

noname_0 thím coi lại bảng mã của Unikey xem có đúng là Unicode không, nếu không đúng Unicode thì không viết dc đâu, nghi ngờ là đang để TCVN3
  15. spi.desgner

spi.desgner Thành viên cấp 1

ra tiệm 80k , có ngay win mới ! :))
  16. noname_0

trùi, mình dùng cả bi nhiu năm trời, bao nhiu lần cài máy mừ, cái lần này thì chả hỉu, cứ pải nhấn ctrl + shift (chuyển bàn fím) nó mới chịu nhảy về tiếng anh rùi mới chuyển wa dùng tiếng việt dc =,=
    (có khả năng là do lúc mềnh cài đã để bàn fím kiểu english cho nó bảnh, chảnh nên nó mới khộ vậy đó T_T)

từ ngày bit dùng pcđến jờ, chưa 1lần mình pải vác máy ra tiệm bi jờ, trừ khi pải rã máy đi mua đồ =,=
  17. lenm

lenm Thành viên cấp 4

=)) mình để hẳn tiếng Nga đây mà có bị lỗi đó đâu =)) cài win 8 enterprise progesive bản down trên mạng lại chỉ có mỗi bản tiếng Nga mới nhục @@ hì hụi cài lại tiếng Anh
  18. Vampire_98

Vampire_98 Mới đăng kí

Bùi Phước Mình mua máy về nó đã là sẵn win7 r ý chứ ạ TT^TT
    Tại vì thế nên mình nghĩ không phải lậu nên cứ update
    Xong không ngờ nó lại ra vậy :''<
  19. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Bạn có chắc là bản người ta cài cho bạn là không cờ rắc :rofl: cho em dùng cái icon voz này phát vì cái icon này =)) nó không đủ đô về sự hài hước trong câu nói của bác =))
  20. noname_0

èo, mềnh nói là khi càiđặt ,nó hiện laên hẳn 1mục là bạn chọn bàn phím kiểu tiếng việt hay tiếng anh (câu này mình dịch tạm là vậy và chỉ có 2option để lựa chọn, 1là việtnam 2là t.anh) nên mềnh ko bit có pải vì mình để là khiểu bàn phím của tiếng anh nó khác hay ko
    vì có 1lần mình làm cái lap cho thằng bạn, ngừi thân gủi cho nó hàng seconhand từ bên đức với kiểu bàn pím của Đức thì há mồm cả lượt :))
    lenm thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn