Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Mọi người giúp tớ xem font của logo adidas là font nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi ranweasley, 10/5/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 13,253

1. ranweasley Mới đăng kí

tớ đang làm đồ án thiết kế nội thất mà cần đến font này để dùng cho việc gắn bitmap slogan của thương hiệu adidas nhưng tớ search mạng thì thấy là font kết hợp của font Century Gothic và Avant garde, tớ tìm để down font Avant garde định ghép chữ cái (o.O) nhưng mà ko thấy link down, trong font vietdesigner tớ cũng ko thấy
    ko biết bạn nào biết font này là font nào ko, hay có font này chia sẻ cho tớ thì tuyệt vời quá
    cảm ơn mọi người đã bỏ chút thời gian ghé qua đọc bài của tớ :)

p.s: trời ơi mọi người giúp tớ với :((

...
  2. ranweasley

ranweasley Mới đăng kí

đây này, đây là font avant guarde nhưng mà dowload unvailable nên tớ chịu luôn
    (tớ ko đủ điều kiện để chèn link nên tớ copy link theo kiểu này vậy nhớ)
    font-db.com/font/Avant+Guard/21530
  3. tranngoclam1909

tranngoclam1909 Thành viên cấp 1

Có phải cái này không bạn.
    mediafire.com/?q8utg82sdjyc0mv
  4. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

Mình nghĩ là font "VNI-Avo". Bạn thử xem sao.
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Kím Font không có thì vẽ tay lại. Toàn vòng tròn và thanh đứng k cũng ngán à?
  6. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn