Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi - Mọi người rành về Photoshop vào giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kutibg95, 12/6/15.

Lượt xem: 2,907

1. kutibg95 Mới đăng kí

mọi người xem giùm mình đây có phải ảnh ghép k ạ.
    chuyện là gấu con bạn mình nó bảo là ghép để thử bạn mình (gấu bạn mình là thằng trong ảnh ý).
    mọi người nhận xét giùm. Thanks all

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ghép chỗ nào? Thật chứ ghép gì.
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Khi là nhiều hình, thì tất cả đều là hình chụp nhé, khi nào 1 hình, duy nhất, đi chụp lén dc 1 tấm, rùi thì mới tìm cách ghép hình, chứ đâu có ai, chịu cho sẵn cả đóng vật liệu đúng hướng, đúng cảnh, để người xa lạ ghép ra cả đóng hình, đâu ai rãnh mà cho cả đóng hình, cho con "gấu lạ" kia ghép thoải mái.
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/6/15
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. j3azoka

j3azoka Mới đăng kí

cái ghế kìa :">
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

:))Ảnh thật chứ ghép gì
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Thật hoàn toàn
  7. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Nhìn là biết thật rồi! bạn của bạn nên xem xét vấn đề nói xạo của anh ấy :-w
  8. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

Không biết mọi người thế nào nhưng mình thấy hình này ngay cái vòng tròn mình khoanh thì thấy giống phần cắt ghép vì nét cắt rất tròn và thẳng, mặt dù có vẻ giống thật.:O
    Những hình còn lại thì chắc chắn là thật rồi.
  9. hatay1712

bạn nhìn thấy hình phản chiếu trong gương chưa? nó đối xứng hoàn toàn, nguồn sáng trong gương cũng hoàn toàn đúng hướng, nét cắt cũng hoàn toàn thật, sự thật vẫn là sự thật.
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/6/15
  10. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Nếu mà ghép thì mình xin nhận làm sư phụ :))
  11. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Nếu những bức ảnh trên là ghép , thì người làm ra nó chắc chỉ có là THÁNH mà thôi ^:)^
    Đó là Gấu của bạn đúng ko ? nếu đúng thì trên đầu bạn tớ cam đoan bạn có rất nhiều Sừng =))
    Kẹo nhỏ, hoangeminitranvan.muon thích bài viết này.
  12. huuthach99

huuthach99 Thành viên cấp 1

Ơ, sao giống cái nhà nghỉ thế kia. @@ Hình thật đấy bạn.
  13. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

toàn bộ là hình thật nhé, " ghế làm tình " cà :D hí hí
  14. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Hình thật đấy
  15. hatay1712

Nhà nghỉ gì mà có cả " ghế làm tình" nữa sao?
  16. nhannguyenba92

nhannguyenba92 Thành viên cấp 1

màu sắc hình tự nhiên, đâu phải ảnh ghép
  17. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

;;) trên đời mà có thánh ghép ảo thế này thì chắc thần tiên đã cho anh ấy 1 slot lên đó rồi
  18. hitle92

hitle92 Thành viên cấp 1

Em chẳng thấy tí gì là ghép cả @@
  19. hkhuong.ad

hkhuong.ad Thành viên cấp 2

Những hình ảnh mang tính cá nhân và đời tư, đặc biệt là tấm hình trong khách sạn có ghế tình nhân, thì không nên post lên đây. Ảnh hưởng đến cuộc sống của người khác hiện tại và sau này. Theo quan điểm cá nhân thì mình không thích mấy tấm ảnh thể loại này! Mình không biết mục đích của bạn là để làm gì. Nhìn thôi cũng thấy rõ mồn một, không và không có tấm nào PTS cả
  20. kutibg95

kutibg95 Mới đăng kí

cảm ơn mọi người. phiền mod xóa topic dùm mình

Ủng hộ diễn đàn