Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi ngu: Xóa vết che lên text có được không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Deftric, 5/4/17.

Lượt xem: 17,271

1. Deftric Banned

Mọi người cho em hỏi có thể xóa vết đen che lên ảnh có được không ạ.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

tiêu đề là hỏi ngu, vào đọc thấy đúng là ngu thiệt là ngu.
    Nguyễn Hạnh1992, mindnielammanh159 thích bài viết này.
  3. anophen

anophen Thành viên cấp 1

về lý thuyết thì được!! đầu tiên phải biết nội dung trên text. dùng tool trên PS retouch sạch phần đen đen đó. rồi gõ lại. :)
  4. Deftric

Deftric Banned

Tui biết pts là gì đâu nên mới hỏi làm gì căng vậy :'(
  5. Deftric

Deftric Banned

@Steven KarBit Mình đéo học pts nên mới đi hỏi. Và cũng biết có nhiều thằng nguy hiểm vl..Không được thì thôi có gì mà xúc phạm người khác?
  6. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

Pts gì mà không làm được [​IMG]
  7. Deftric

Deftric Banned

8. Steven KarBit

Deftric câu hỏi nó ngu hơn cục shit rồi nên câu trả lời "như shit" là tốt lắm rồi.
    Nguyễn Hạnh1992, mindnie, tranvan.muon1 người khác thích bài viết này.
  9. Deftric

Deftric Banned

@ Steven KarBit Anh không chấp trẻ trâu em. A không học design nên anh không biết. A lên đây a hỏi. Nhưng đéo ngờ lại có thành phần như em. lol. Học design sử dụng não sao mày đéo dùng não vậy em? người ta hỏi vào chửi người ta.
  10. Steven KarBit

Deftric Làm dc cái gì đời rồi mà đòi làm anh thiên hạ.
    LyCongTruong vào giúp, ko đúng ý thì ít nhất cũng phải ăn nói cho nhẹ nhàng, đằng này đã ko có 1 câu cảm ơn lại còn chửi. Như vậy đủ biết là hạng người nào trong xã hội rồi.
    Nguyễn Hạnh1992LyCongTruong thích bài viết này.
  11. LyCongTruong

Steven KarBit loại này cho out khỏi forum đỡ bẩn đất =))
    Steven KarBitSoai_CaCa thích bài viết này.
  12. Deftric

Deftric Banned

@Steven KarBit A thấy m nc là anh biết m tý tuổi thôi em à. M kích a được không. M xem cách trả lời của mày thế nào kiu a mày cảm ơn? M thử nc đàng hoàng xem có ai chửi m không? Mày sẽ bị khóa mỗm như một con chó =))
    Còn cái thằng kia nó troll t chứ giúp cái gì? Dùng cục gôm xóa là giúp? M học Design sao ngu vậy em
  13. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Deftric Ý e là xóa bỏ vết đen, thành hok bị vết đen hả ? thì Photoshop xóa dc chứ, (gõ lại chữ nháy lại hok cần đúng chữ đã che, chỉ cần gõ đại "TK 10526841" , số tiền "58.740.000 Đồng", tên "Nguyễn Thanh Phong" (đặt đại vảo, miễn có sài đỡ, là xong phim, ai mà biết đúng hay sai ...), mà hình như hok phải xóa vết đen, mà là e muốn phục hồi những thứ bị xóa, thì nói ra đi, giấu ém gì, nói "muốn phục hồi chữ đã bị xóa" ấy, thì hok phục hồi dc đâu !
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/4/17
  14. Deftric

Deftric Banned

tranvan.muon Rồi em hiểu rồi. Hồi trước em có thấy nó xóa ba cái text đè lên hình. Nên em nghỉ pts nó xóa được cái này.Sáng thằng bạn nó gửi tin nhắn lương nó mà nó che che. Lên hỏi thử xem có xóa được ko thôi :D. Hỏi ngu bị bọn nhóc nó chửi sml a ạ. Cám ơn anh nhé
  15. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

Xoá được nhưng ko biết nội dung sau chỗ đen thì xoá hay không cũng thế
    Deftric thích bài viết này
  16. Deftric

Deftric Banned

nguyenhongson Oh mình cứ tưởng nó 2 lớp hình @@. dùng cái fill Content-Aware. gì đó xóa được :D. Cám ơn bạn nhé
  17. hixhixhix

hixhixhix Mới đăng kí

Tự làm 1 file ghi gì chả đc...:))
    tranvan.muonDeftric thích bài viết này.
  18. Deftric

Deftric Banned

hixhixhix Cái đó nói gì. Cái tin nhắn đó là tin nhắn lương của thằng bạn nó gửi cho mình. Muốn xóa để xem coi nó được mấy củ có hơn mình ko ấy mà :))
  19. hixhixhix

hixhixhix Mới đăng kí

Vậy thua ...PTS đâu phải Kế Toán :)))
  20. LyCongTruong

Deftric não bác ngắn quá. xóa mà xem được thì phim JAV không che hết à

Ủng hộ diễn đàn