Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi phần mêm chụp ảnh từ Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi jazzzzz, 21/2/17.

Lượt xem: 2,076

1. jazzzzz Mới đăng kí

chào các bạn,
    xin các bạn tư vấn giúp mình phần mềm chụp ảnh từ Videos rõ nét.
    trân trong.

...
  2. huynguyen88

huynguyen88 Thành viên cấp 1

KMPlayer đó bạn...
  3. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Sony vegas pro nhé
  4. letrunghieu04031991

letrunghieu04031991 Mới đăng kí

Mình nghĩ rõ nét hay không là do chất lượng video chứ nhỉ. Mình hay dùng snipping tool hoặc là chức năng snap của phần mềm nghe nhạc vlc
    Vũ Anh Nhân thích bài viết này
  5. jazzzzz

jazzzzz Mới đăng kí

mình có cái Videos quay 2 tên trộm chim nhà Sếp, dùng VLC đê chup anh nhưng vẫn không rõ. vì là Videos a ninh nên cũng không được nét lắm
    .mediafire.com/file/fr7ecgdox4pd3m5/XVR%40ch2%40main_20170217133340_20170217133725.avi

Các pro giúp mình để nhìn được biển số xe (ở nhưng giây đầu tiên cảu videos) và mặt (ở phần cuối) của 2 bạn này được không
  6. jazzzzz

jazzzzz Mới đăng kí

các bạn ấy đây
  7. letrunghieu04031991

letrunghieu04031991 Mới đăng kí

Ah cái này nó liên quan đến nghiệp vụ xử lý hình ảnh rồi, các soft thông thường của dân thiết kế ko làm được đâu bạn. Trước mình làm công ty chuyên phân phối thiết bị và phân mềm cho bên công an, họ có mấy phần mềm hay lắm nhưng mà là trả phí hết, có cái Amped Five cho bạn số biển xe sắc nét luôn mỗi tội nó chỉ cung cấp cho bên quân sự.
    Bạn có thể đăng ký dùng thử phần mềm này: Ikena Forensic
    Link youtube chứng tỏ khả năng: youtube.com/watch?v=5wB9JXtIGco
    Link đăng ký dùng demo: motiondsp.com/ikena-online-demo-registration/

Ủng hộ diễn đàn