Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi! Photoshop CS6 của mình bị lỗi không dùng chuột được

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi imngoxanh, 20/11/14.

Lượt xem: 2,541

1. imngoxanh Mới đăng kí

Tình trạng: hôm qua vẫn dùng bình thường, hôm nay bật lên làm cái Banner thì chuột tự nhiên đơ.
    Cụ thể thế này:
    1. Cắt ảnh Crop tool không được
    2. Vẽ Brush tool không được
    và nhiều thứ lỗi nữa, tóm lại là không thể kéo chuột để vẽ được. Vẽ thì nó chỉ ra cái chấm còn kéo ảnh để cắt thì nó không cho kéo. Chuột mình vẫn dùng bình thường ở mọi chỗ khác chỉ có Photoshop là bị thôi.
    (Chuột không kéo rê đi được ý)
    Mong ad giúp mình cám ơn nhiều lắm.

...
  2. imngoxanh

imngoxanh Mới đăng kí

ơ tự nhiên vào lại được rồi, mình chẳng hiểu nữa. xin lỗi ad nhé :(
  3. anhtuandigital

anhtuandigital Mới đăng kí

cũng hơi điên vì cái lỗi này, cài shop cs6 32 và 64, thằng 64 không bị thằng 32 bị, lăn lộn với bác gồ mãi ko giải quyết được cuối cùng hóa ra quá đơn giản mất toi buổi sáng

Ủng hộ diễn đàn