Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi tên font gì? Hỏi xin font chữ thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 12/4/13.

Lượt xem: 471,906

1. Nhật Cường

Nhật Cường Mới đăng kí

các bạn cho mình hỏi đây là font gì ạ ????
    font này khá là cơ bản zzz... cơ mà cái kiểu hơi phá cách 1 tý, lên mạng search hoài không ra cái nào vừa ý T^T
  2. remynino

remynino Mới đăng kí

Các bạn có thể cho mình link down font này ko?tên font là magnawavecaps bold font,mà mình tên link down ko ra.Mong mọi người giúp đỡ.Thân
  3. Alice Baskerville

Alice Baskerville Mới đăng kí

Cho mình hỏi font Kagerou Project tên gì ạ
  4. AT D. Geni

AT D. Geni Thành viên cấp 1

Mình cần font của chữ " Fashion Designer ", anh em giúp mình nhé :) Cảm ơn anh em nhiều
  5. APTX4869

APTX4869 Mới đăng kí

6. conan88

conan88 Thành viên cấp 2

hình như mình có
  7. conan88

conan88 Thành viên cấp 2

đây nè RixLoveFool
    UVF Fiolex Girls hơi hơi giống thui
  8. bboypm2007

bboypm2007 Mới đăng kí

9. Final Tear

Final Tear Mới đăng kí

Mình xin Font ở vùng khoanh tròn chỉ mũi tên. :)
  10. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Mình muốn hỏi về cách nhận biết font chữ khi k rành lắm. Ví dụ mình có 1 file pts đc ngta gửi cho mình, nhưng trong máy mình k có font chữ đó, mình muốn chỉnh sửa thì làm sao biết tên font để kiếm.

Thêm nữa là cho mình xin tên font này. Cảm ơn mọi người rất nhiều! ^^
  11. Tokanuy Okomi

Tokanuy Okomi Mới đăng kí

12. centergraphic

centergraphic Banned

13. Khải Hoàng

Khải Hoàng Thành viên cấp 2

Bí quá nên em đành lập 1 topic để hỏi, mong mọi người bỏ qua cho em, gạch đá em xin nhận....
    chả là em cần làm 1 bức ảnh có font như thế này:....
    [​IMG]sau 1 ngày tìm tòi lục lọi đủ kiểu trên mạng và nhờ vào tiện ích tuyệt vời Whatthefont nên em đã tìm ra được 1 font chữ gần giống với font trên có tên là Joesfoot bold font nhưng rất tiếc là em kiếm hết tất cả web thì trang nào nó cũng bắt phải trả tiền để download
    vậy các anh/chị có thể cho em biết là tên font (của ảnh) là font gì (có link tải càng tốt) hoặc cho em xin link tải chính thức của font Joesfoot bold được không ạ? em xin chân thành cảm ơn :)
  14. Vi Trang

Vi Trang Mới đăng kí

Bác nào cho em biết font " Yêu em nhá...Kun thiếu gia " là font gì không ạ ?

Với cả cái font khác nữa~~~

Ai biết thì bảo em nhé ^^ em đaq cần
  15. GtsCapcorn

GtsCapcorn Mới đăng kí

Xin chào các anh chị và các bạn trên diễn đàn, em mới tham gia forum, em đang học và tập tành photoshop nên em cần mấy font chữ này nhưng em ko biết tên của nó, mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người, em xin cảm ơn :)

1/ B59AbN9.png 2/ yfhzznR.jpg
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Toàn font quen mà ko nhớ tên,. tí mò lại cho bạn.
    bạn thử mò trong này coi
    http://font.vietdesigner.net/
    nếu ko có tí mình sẽ mò lại chỗ khác xem có ko.
  17. GtsCapcorn

GtsCapcorn Mới đăng kí

Ai biết thì chỉ giùm mình tên của 2 font ở #57 với, mình đang cần gấp
  18. lenanghai

lenanghai Mới đăng kí

Chào các bạn, mình đang muốn tìm tên của font trong bức hình này

Và mình cũng muốn hỏi cách để phóng to bức hình trên mà vẫn giữ nguyên chất lượng hình ảnh. Do mình mới sử dụng photoshop được 1 thời gian ngắn và cũng không thật sự thường xuyên nên ko biết làm. mong được sự trợ giúp từ các bạn. mình xin cảm ơn các bạn
  19. lenanghai

lenanghai Mới đăng kí

Chào các bạn, mình đang muốn tìm tên của font trong bức hình này

Và mình cũng muốn hỏi cách để phóng to bức hình trên mà vẫn giữ nguyên chất lượng hình ảnh. Do mình mới sử dụng photoshop được 1 thời gian ngắn và cũng không thật sự thường xuyên nên ko biết làm. mong được sự trợ giúp từ các bạn. mình xin cảm ơn các bạn

20. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Final Tear mấy cái khoanh vùng của bạn là Shapes với Brush chứ không phải font text nha

Ủng hộ diễn đàn