Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi, tư vấn] Cần tư vấn chỗ mua, tráng film khu vực TP.HCM

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi setgon, 2/5/13.

Lượt xem: 19,209

1. setgon Thành viên cấp 2

Anh, chị nào ở TP.HCM biết chỗ nào bán film giá rẻ, với tráng film, scan chất lượng tốt, giá vừa phải tư vấn em cái
    Tình hình là em hay tráng + scan ở Phương Quỳnh, mà sáng nay tới, nó hét: "lên giá 60k rùi em ơi". Nghe mà muốn teo cái ví lun T_T. Đó là chưa tính thêm tiền cuộn film 50k/roll nữa chứ :-s:-s
    Thà chất lương tốt thì ko nói, đã vậy bùn bùn, nó lại làm xước của em vài cuộn film mới ức chứx(
    Nên em mạng phép nhờ anh chị nào ở TP.HCM có kinh nghiệm tư vấn em cái.
    Chứ kêu em ra Hà Nội mà xử thì em thua rùi đó #:-s

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Ship ra HN :))
    P/s: bác mua film gì mà 50k vậy? :|
  3. setgon

setgon Thành viên cấp 2

Em ship 1 lần ngoài đó rùi, cũng gian nan, vất vả lắm ạ. ngồi nhà hóng mà sốt hết ca ruột gan.
    mà nếu ship thì cũng phải mua số lượng lớn thì mới bù dc tiền ship từ đó về ạ
    nói chung thì cũng gian nan vất vả lắm ạ __!
    Em chơi film kodak ở HCM nó chém thế đấy T.T
  4. zokro

zokro Thành viên cấp 1

bạn dạo dạo chỗ đường Hàm nghi hay gần thương xá tắc, có 1 tiệm kodak, mình ko nhớ rõ lắm ^^! rửa ảnh chất lượng okie lắm
    setgon thích bài viết này
  5. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

Bác mua Phương Quỳnh là dại rồi :)) Chờ em tí em search lại địa chỉ cho bác :)) kodak 27k 1 cuộn ở gần CMT 8
  6. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

setgon thích bài viết này
  7. setgon

setgon Thành viên cấp 2

Cám ơn Jucker nhiều hen :D
    để sáng mai chạy èo ra đó hỏi xem sao, hy vọng bảng giá nó vẫn như thế ^^
    Jucker thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn