Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về actions

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi htruongquoc90, 6/3/13.

Lượt xem: 2,058

1. htruongquoc90 Mới đăng kí

em muốn thay đổi kích thước ảnh hay là chèn chữ ,chèn logo vào mấy trăm ảnh liền 1 lúc. thì phải sử dụng actions như thế nào ạ. mong anh chị diễn đàn giúp đỡ em vs ạ. em cám ơn nhiều ^^

...
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Vứt ảnh vào trình duyệt PHOTOSHOP rồi ENTER bạn à :>
    ^:)^
  3. htruongquoc90

htruongquoc90 Mới đăng kí

hôm tớ thấy ai làm 1 lần rồi í. thay đổi kik thước 200 cái ảnh. bấm actions 1p xong luôn @@.
  4. htruongquoc90

@@. tớ vẫn k hiểu. mong bạn nói rõ hơn d ck?
  5. htruongquoc90

Mình làm được rồi. thanks nhìu nha
  6. H4O

H4O Mới đăng kí

Chỉ cách làm đi bợn
  7. Anh Đào

Anh Đào Thành viên cấp 1

b ơi! cho m hỏi xíu. khi tải action ở forum nó dẫn sang trang Deviantart thì sao mà tải về tiếp b? thanks b!
  8. H4O

H4O Mới đăng kí

Ở bên cột phải nhìn xuống sẽ thấy có chữ donwload file or images cạnh mũi tên màu xanh lá chĩa xuống :D
    Anh Đào thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn