Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Về Adobe Media Encoder CC 2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi jaysound, 5/12/16.

Lượt xem: 3,402

1. jaysound Mới đăng kí

Chào mọi người, mình vừa nâng cấp AME cc 2015 lên 2017 cùng với AE 2017 luôn, thì nó có một vái vấn đề như sau không biết có ae nào gặp chưa.
    - Mình render clip từ AE thông qua AME, bắt đầu export comp, thì nó mở màn hình AME lên sau đó thì không hiện gì thêm nữa và chờ hoài nó chưa add cái comp mình mún export vào, chọn Queue và chọn project AE thì nó cứ Dynamic Link miết ko hiện comp ra để mình chọn, chờ hoài nó cứ chạy mãi cứ Dynamic Link...
    - Nên mình mong AE nào đã từng bị như vậy và fix được rồi thì chỉ giúp mình với. Mình rất muốn hạ phiên bản xuống AE CC 2015 và AME CC 2015, nhưng các project của mình làm thuộc CC 2017 rồi hạ xuống nó ko đọc được file. Mong AE giúp đỡ chứ render = file avi hay mov nặng vãi :(

...

Ủng hộ diễn đàn