Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về bố cục của video hiển thị trên điện thoại khi vào web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi kafe, 14/11/17.

Lượt xem: 3,402

1. kafe Thành viên cấp 1

Hi anh em!
    - Tình hình mình làm quảng cáo, bên khách hàng có gửi cho mình bảng tỉ lệ này. mình thắc mắc mong anh em chỉ giúp

- 1. Mình có 1 file phim HD 1920 - 1080/ 16:9 , thì mình convert ra tỉ lệ theo khung bên dưới giao cho bên làm WEB làm, phải không ?

- 2. Mình giao file film HD 1920-1080, giao cho bên làm web, bên làm web tự đóng gói lại bằng file html5 gì đó, phải không? (vụ này mình nghe 1 anh bạn nói, nhưng mơ hồ quá)
    -------
    ai giúp mình vụ này với, hoang mang quá . cảm ơn anh em đọc tin :(

...
  2. kafe

kafe Thành viên cấp 1

có ai giúp mình vụ này với :/
  3. Duyblack

Duyblack Banned

EM đọc mà éo hiểu lắm :D
    Nhưng nhìn này giống việc yêu cầu khung hình hiển thị video ở các trường hợp chia sẻ đường link
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn