Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách dựng bao bì 3D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Kings, 7/9/15.

Lượt xem: 3,720

1. Kings Thành viên cấp 2

Mình mới lập tài khoản ngày hôm nay. Xin các bạn chỉ giúp mình 1 việc.
    Mình thiết kế những sản phẩm bao bì 2D giờ mình muốn dựng lên 3D thì mình dùng phần mềm gì ạ? mình cũng đã đọc trên diễn đàn là bên trang web của esko. Nhưng khi mình tải về thì lại sử dụng không được. Bạn nào còn biết phần mềm nào để dựng 3D nữa ko ạ? Nếu dùng của esko thì có thể chỉ mình cách làm được ko? mình có vọc hết mà không ra được gì cả? Mong chỉ giáo ạ....

...
  2. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

Chiến 3dsmax đi bác, :D
    Kings thích bài viết này
  3. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Vậy là phải học thêm 3ds max hử.:(
  4. wincro007

wincro007 Thành viên cấp 1

nếu muốn đi chuyên sâu thì nên đi học 1 khóa modeling
    không thì youtube thẳng tiến nhé bác,, e cũng tự học.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Thx bác. e cũng chưa muốn chuyên sâu lắm. vì e chỉ muốn dựng được cái hình bao bì là e vui roài :v
    wincro007 thích bài viết này
  6. tungle_art

tungle_art Mới đăng kí

Thx bác. e cũng chưa muốn chuyên sâu lắm. vì e chỉ muốn dựng được cái hình bao bì là e vui roài :v

=> ở sg. nếu có thời gian cuối tuần ghé qua mình chỉ miễn phí cho 1,2 ngày là vẽ bao bì phà phà
  7. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

Kinh, Bác chỉ em đi em mời cafe:D
  8. Ngọc Duy

Ngọc Duy Thành viên cấp 1

Kings Gửi bạn chủ 2pic nếu bạn muốn dựng 3D, thực ra có nhiều cách để dựng lên 3D bằng phần mềm 3D, hay mock up,... Bạn có thể search trên diễn đàn cũng có đấy. Good luck
    P/s: Lời khuyên chân thành, nên học 3D để dựng nhé cái gì cũng có cái hạn chế của nó ^^
  9. tungle_art

tungle_art Mới đăng kí

10. Kings

Kings Thành viên cấp 2

11. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Không biết 3D thì lên mạng tìm mockup template xài đỡ đi bác.
    Bác Gúc Gồ với từ khoá packaging mockup template photoshop nhé.

Ủng hộ diễn đàn