Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách học Photoshop căn bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi puc ky, 10/12/13.

Lượt xem: 1,957

1. puc ky Mới đăng kí

mình vừa mới bắt đầu học làm photoshop. các bạn có thể giúp mình từ cái căn bản nhất được không?

...
  2. Bầu

Bầu Thành viên cấp 1

Trước hết bạn cần tập sử dụng google thành thạo đã chúc bạn sớm thành công :D
  3. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Cái căn bản nhất là viết hoa chữ cái đầu câu bạn ạ (*)
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Chào bạn đến với diễn đàn ngày hôm nay, và đây là thread đầu tiên của bạn :). Đành rằng đây là box hỏi đáp nhưng mình nghĩ bạn nên tham quan một vòng 4r sau khi lập nick và trước khi lập topic ;).
    Hầu như những gì gọi là căn bản ở các box ở các 4r đều đã ghim lại, rất dễ tìm mà sao bạn không chịu quá lướt qua 1 tí nhỉ :)
    Mình hổng có thời gian đào mộ từng thread cho bạn, tất cả có trong đây, căn bản lúc nào cũng ở đầu
    Mình cũng mới bắt đầu làm quen với photoshop như bạn thôi ;)
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái căn bản nhất là đọc nội quy trước khi lập topic!

Đã fix tiêu đề cho bạn, và ban cảnh cáo 3 ngày cho nhớ!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn