Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách lên màu cho video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi lucyfer, 30/9/13.

Lượt xem: 2,378

1. lucyfer Thành viên cấp 2

Các pro cho hỏi có phần mềm nào có thể lên màu 1cho video 1 cách nhanh và đơn giản nhất không ạ. Giống như cmr 360 ở điện thoại lên màu cho ảnh vậy. chỉ cần có ảnh chọn lớp màu là ok. ở video có phần mềm nào làm như vậy không ạ. Nếu không thì phần mềm lên màu đơn giản nhất cho video là gì ạ. cảm ơn trc ạ

...
    Huy Pig thích bài viết này
  2. lucyfer

lucyfer Thành viên cấp 2

up nào cao nhân giúp mình
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

:)) video mà cứ làm như photo 1 phát là xong ấy... lên youtube tìm tomo.vn mà xem đi bác.
    lucyfer thích bài viết này
  4. sonhd92

sonhd92 Thành viên cấp 2

search preset colorista 2 nếu như máy có VGA card
  5. lucyfer

lucyfer Thành viên cấp 2

Đoilơ ViệtDesigner thì thế mớ hỏi chứ nhỡ có thì sao 1 số pm như Ulead hay sony vega cũng có mà tấm lọc nó đơn giản quá :)
    sonhd92 may quá máy mình card VGA 1 gb
  6. lucyfer

lucyfer Thành viên cấp 2

sonhd92 bác có link ko ạ cái này là cài thêm vào 1 pm khác hay dùng thẳng ạ
  7. sonhd92

sonhd92 Thành viên cấp 2

google search plugin magic bullet colorista 2 full rồi cài vào máy
    rồi search tiếp preset của nó

Ủng hộ diễn đàn