Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách up ảnh lên diễn đàn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Bạch Sầu Phi, 5/12/12.

Lượt xem: 2,455

1. Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Trước em đã up một số ảnh lên diễn đàn qua Photobucket, cơ mà gần đây trang này có vấn đề. Em cũng hay dùng ImageShack, nhưng ở đây cũng không dùng được.
    Các bác cho em hỏi giờ muốn up ảnh lên diễn đàn thông qua trang nào thì ổn?

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cả 2 host đều xài ngon, mình vừa mới up
  3. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Flickr, Picasa, Dropbox,... Mình hay dùng Flickr, rất ổn định.
    Còn Imageshack toàn thấy ếch :D
    Bạch Sầu Phi thích bài viết này
  4. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Cả Photobucket vs Imageshack ah?
    Khoảng một tuần này mình vào photobucket thấy rất chậm, còn ImageShack trước up lên đây không thấy ảnh.
  5. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Tks, để mình thử dùng Flickr xem.
  6. Two

Two Thành viên cấp 3

7. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Mình toàn dùng Picasa Google, vừa ngon, bổ, rẻ. Dùng Photobucket hay dễ bị ức chế lắm:">
    P/s: Post link, bạn nhớ thêm định dạng vào sau link ảnh nha. VD: http://domain.com/logo.png
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Minus.com.:+1:
  9. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Mình dùng 2 host Flickr và SkyDrive (có sẵn trong window8)
    Dùng Sky thì có thể up hình với size origin được, chỉ cần cái album đặt ở chế độ public là vô tư xem và up lên diễn đàn :)
    Phần editor của Window Live Photo cũng khá được việc trong một số trường hợp chỉnh sáng + màu nhẹ và xóa mụn, lại có tùy chọn up thẳng lên FB hoặc Sky nên mình cũng hay dùng lắm ^^!

Ủng hộ diễn đàn