Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về camtasia 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi kitahara1234, 14/4/17.

Lượt xem: 1,597

1. kitahara1234 Mới đăng kí

Em là newbie mới tập làm video có vài thắc mắc xin các tiền bối chỉ dẫn em 1 chút về camtasia ạ
    1- em đã down và sử dụng phần mềm camtasia 8 để biên tập video, tuy nhiên video em làm quay bằng camera gopro nên màu không được đẹp,em thấy các video mọi người làm màu video rất sắc nét, hình ảnh trông rất đẹp ạ, qua 1 vài tư vấn em thấy bảo cần phải có phần mềm hay cái gì đó để filter màu lên video. Các bác cho em hỏi camtasia 8 có thể filter màu lên video cho màu video của mình sắc nét hơn được không ạ.
    2- Nếu được thì có cần down thêm phần mềm gì ạ, và down ở đâu.
    3- Ngoài camtasia 8 còn phần mềm nào làm video chuyên nghiệp và dễ dùng nữa ko ạ, các bác có thể recomment giúp em với ạ.
    em xin cảm ơn.
    em ở Hà Nội, 25 tuổi

...
  2. ánh ry

ánh ry Thành viên cấp 1

tải Premiere để biên tập video nhé. hỗ trợ nhiều cái và ko lo về chất lượng.
    kitahara1234 thích bài viết này
  3. kitahara1234

kitahara1234 Mới đăng kí

đã down Premiere, tks anh nhiều
    ánh ry thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn