Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cover Facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ankson159, 6/1/14.

Lượt xem: 9,306

1. lenm

lenm Thành viên cấp 4

toàn dùng theo thói quen nên k có nhớ rõ lắm, lười mở Ps @@ mà cái màu với cái background trẻ trâu thật, giờ mình chỉ thích màu đơn sắc
  2. Bard

Bard Thành viên cấp 1

bác nghiêm túc quá , đùa chút cho đời nó vui . thui thì cho xl #:-s. mà tớ nói cái hình có vẻ trẻ trâu chứ đâu có nói bác đâu mà lịch sự vs ko lịch sự, đó là cái nhìn của mình về cái hình chứ đâu có nói bác đâu mà phản ứng kinh thế:O
  3. msm

msm Thành viên cấp 2

bạn chủ top thích cái này thì tự vẽ lại hoặc nhờ người làm lại thôi, chứ cái này đâu phải vector hay psd chia sẻ nên không có file trên mạng được. Làm cái này đơn giản mà, nhưng nếu chỉ để nhấn mạnh cái dòng chữ trên Cover thì mình nghĩ bạn nên dùng 1 cái hình thật ý nghĩa rồi thêm text vào, sẽ hay hơn là kết hợp các thể loại hình như thế này.
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Oài, bạn nghĩ cái gì Google cũng biết và cái gì cộng đồng cũng có à /:)
  5. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

nói thật là nhìn chả ra sao ;))
  6. ankson159

ankson159 Thành viên cấp 1

ai làm đc thì làm giúp em vs. cái e cần là cái phần nền phía sau chứ chữ thì cần gì đâu
  7. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

Bạn muốn làm giống vậy hay nhờ ai đó làm giống như thế thì trước tiên cần phải có stock cái đã,đôi cánh stock,hay brush,texture ánh sáng.....chứ ko có thì sao làm giống y chang vậy được...:(
  8. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Mấy thanh niên giờ cứ thấy cái gì đẹp lại đem lên VDS xin, xin TUT không nói, xin PSD luôn kiều như VDS là kho psd ấy =)) mà góp ý tí là cái cover nhìn trẻ trâu quá :|
  9. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

Inner Glow đó
  10. ntng1111

ntng1111 Mới đăng kí

Bác có psd chưa ạ ? CEHskAj.jpg
  11. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

chả hiểu mấy cái cover này đẹp ở chỗ nào
  12. Begin_desgner

Begin_desgner Thành viên cấp 2

chẳn hiểu nó đẹp chỗ nào. =))
  13. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

Công nhận, nó đẹp ở chỗ nào :-?
  14. ntng1111

ntng1111 Mới đăng kí

NGười nào đam mê là sẽ hiểu mấy cái này đẹp ở chổ nào thôi ạ :D
  15. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Vào đọc xong topic mình bắt đầu thấy hình như mình chưa đủ ĐAM MÊ thì phải :adore:
    DoubleG thích bài viết này
  16. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

mỗi người có sở thích khác nhau, ai thích thì thấy nó đẹp thôi sao mấy bác cứ sồn sồn lên làm gì 8-} ai ở đây đi làm dịch vụ sẽ hiểu 8-}
  17. lenm

lenm Thành viên cấp 4

sở thích không phải là thẩm mĩ nhé thím, có những chuẩn mực thẩm mĩ mà mọi người đều công nhận nó khác với cái sở thích cá nhân
  18. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

thì thớt có sở thích về thẩm mĩ như thế :v con mắt thẩm mỹ mỗi người cũng khác nhau mà 8-} chứ ai cũng theo chuẩn mực thì ngành đồ họa như làm công nghiệp mất :-"
  19. inthienphu

inthienphu Thành viên cấp 1

Cái cover này bt mà bạn.. Dùng Ps sửa lại đi là có cái theo ý bạn mà
  20. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

icbm123, DoubleG, inthienphu2 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn