Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về đào tạo 3D Animation & VFX và 3D Game Design

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Béo Swagga, 1/6/14.

Lượt xem: 3,416

1. Béo Swagga Mới đăng kí

Em chào các bác ạ!
    Bây giờ em đang làm về hậu kì âm thanh nhưng mà thấy nó không có tương lai cho lắm nên em đang muốn đi học thêm 1 cái gì đó.
    Qua tìm hiểu thì Em thấy bây giờ VTC đang mở ra đào tạo VFX và 3D Game Design nên em đang phân vân giữa 2 ngành nghề này? Theo các bác thì ngành nào có bền vững và dễ xin việc ạ?
    Ngoài ra thì có chỗ nào đào tạo tốt ngành ấy ở HN không ạ?:-bd
    Em cảm ơn các bác đã đọc ạ :>...
    Chào thân ái và quyết thắng :x

...
  2. Rayle1112

Rayle1112 Thành viên cấp 1

Mình nghĩ Game Design chỉ có tương lai khi nào ở nước ngoài thôi. Còn nếu làm việc trong nước VN thì nên học Animation hoặc VFX
  3. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

vẽ phối cảnh, hoặc họa sĩ game 3D, hay diễn hoạt animation đều đang phát triển ở VN đó bạn
  4. buonthicuoi

buonthicuoi Mới đăng kí

Em đang tính học ngành này nhưng chưa hiểu lắm các bác nói rõ hơn được không?
    Akitochan thích bài viết này
  5. sonvv

sonvv Mới đăng kí

Bạn có thể tham khảo imic xem nhé. Mình học bên này đc join vào dự án của cty hay lắm. :D
  6. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

Các bạn nên tham khảo kỹ hơn về chương trình học cũng như cơ hội việc làm sau này tại đây trainingcg.com.vn
    đặc biệt đang có chương trình "Cơ hội học miễn phí ngành hot" nữa nhé^^

Ủng hộ diễn đàn