Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về địa chỉ dạy thiết kế nội thất uy tín ở Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi habmt1995, 3/7/18.

Lượt xem: 4,986

1. habmt1995 Mới đăng kí

Mình đang muốn theo học ngành thiết kế nội thất. Hiện tại mình mới tốt nghiệp nhưng không có đam mê với chuyên ngành học nên quyết định theo học ngành thiết kế nội thất, anh chị em nào biết trung tâm nào uy tín ở Hà Nội xin chỉ giúp mình hoặc đơn giản là có kinh nghiệm gì đối với ngành này có thể chia sẻ giúp mình với, mình cám ơn.

...
  2. longlong1122

longlong1122 Mới đăng kí

học trung tâm thì cẩn thận nhá. giờ lừa đảo nhiều lắm. nên đăng ký học chính quy vì có học trung tâm xong thì vẫn ko đủ kiến thức về kết cấu để thiết kế. chỉ dạy mấy cái vẽ phần mềm thì ko làm dc đâu
    suanhaphuonglinh thích bài viết này
  3. suanhaphuonglinh

suanhaphuonglinh Mới đăng kí

chào bạn, bạn có thể tìm đến Arena Multimedia - thương hiệu đào tạo Mỹ thuật Đa phương tiện số 1 tại châu Á - là một trong các sản phẩm đào tạo của tập đoàn Aptech Ấn Độ. Với 20 năm kinh nghiệm, Arena đã xây dựng hệ thống hơn 300 cơ sở đào tạo với hơn 400.000 học viên tại 20 quốc gia. chúc bạn thành công

Ủng hộ diễn đàn