Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về font chữ đẹp cho Mac

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ok-, 22/11/12.

Lượt xem: 20,760

1. ok-

ok- Thành viên cấp 1

thanks mấy bạn mới viết bài đầu tiên có mấy cái dấu mấy bác ném em ghê quá
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hức thấy chủ thớt cmt nãy giờ lại thấy phí con mac quá,.rơi vào ko đúng người.
    Ryan LeeTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  3. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

thường bạn ạ :)), nhận gạch quen rùi, nhưng mình ko có kiểu viết chữ như thế =)) ko tôn trọng người khác thì cũng sẽ nhận lại điều tương tự :)) có quy định mà ? Tại chủ topic ko đọc thôi.
  4. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Mua MAC chỉ để thể hiện mình nhiều tiền thôi à :))))))
    Mình nhà quê xài lap bt cài win8 là đủ vui rồi :))))))
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  5. có 1 số font k hỗ trợ tiếng Việt bạn à
  6. cut sang C:/Window/Font
  7. nb2ex90

nb2ex90 Thành viên cấp 1

Thế nào là không tôn trọng người khác? Chủ topic viết thế tuy hơi khó đọc nhưng cũng đừng đến nỗi phải bới c*t ra ngửi như thế. OK? Đúng là trẻ trâu (:|
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tí nữa thì tắt thở với cái tiêu đề bạn ấy nhờ!
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/3/17
  9. Silent

Silent Thành viên cấp 0

bấm cái là cài mà ể, hỏi làm rì ta! {nãy mới trả lời}

10. Chaffee

Chaffee Mới đăng kí

ông không hiểu hay cố tình không hiểu?
    Cả cái đoạn đầu tôi viết chỉ để troll lại chứ chả có ý gạch đá gì cả vì tôi biết là người ta giàu hoặc vì một lý do nào đó mà ưa dùng MAC nhưng khác với tôi là xài thể loại Cùi-Lap cài win 8 là đủ rồi.
    Thôi, không có người lại chết hụt hơi :))
  11. Trần Thành Lợi

Uầy, có nên uốn não 7 lần trước khi nói ko nhỉ ?
  12. peter parker

peter parker Thành viên cấp 2

trang dafont.com có rất nhiều font đẹp bạn nhez. đa dạng và phong phú vô cùng
  13. nb2ex90

nb2ex90 Thành viên cấp 1

Không chấp mấy thằng trẻ trâu.
  14. Trần Thành Lợi

Ờ, mình cũng ko chấp "Keyboard Warrior"
  15. ok-

ok- Thành viên cấp 1

nói chuyện dễ nghe chút bạn.mún xài cái gì là quyền người ta bộ ai xài mac củng thể hiện mình nhiều tiền ha~
  16. tuantudo

tuantudo Mới đăng kí

chắc chủ thớt gặp vấn đề này? Có bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này, có thể giúp mình với?
  17. hoàng nguyễn 8888

hoàng nguyễn 8888 Mới đăng kí

các bạn cho mình hỏi với, khi sử dụng font chữ mà bị lỗi ví dụ những chữ có dấu ? hoặc ~ nó không chuyển font mà vẫn giữ font time roman thì khắc phục như nào ạ, cám ơn
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

@hoang nguyễn 8888: Font đó dường như không hỗ trợ unicode hoặc cách gõ dấu tiếng Việt sai.

Ủng hộ diễn đàn