Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về hiệu ứng hình ảnh trong blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi NND, 10/11/14.

Lượt xem: 1,982

1. NND Banned

Cả nhà có ai biết về hiệu ứng dê chuột vào làm nổi hình ảnh lên không, hay được dùng cho các website quần áo đó.
    Tương tự như trang này nè: giaydantuongnnd.com/danh-muc/giay-dan-tuong-han-quoc-verena-99.html
    Nó có áp dụng được cho Blogspot không nhỉ, mà nếu có thì code như thê nào. Bác nào biết chia sẻ giùm em cái. Cảm ơn rất nhiều!

...
  2. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Google search : Code tooltip.
  3. NND

NND Banned

Texture_SSK Mình tìm thử rồi nhưng ra có thừ mình cần bạn ah
  4. NND

NND Banned

Phạm Hữu Dư TIện thể đây cho mình hỏi chút về vấn đề này được không? Mình muốn tìm code này mà không biết phải làm như thế nào?
  5. Texture_SSK

Nó là tooltip mà bạn. Người ta để ảnh trong tooltip.
  6. NND

NND Banned

Texture_SSK Bạn giúp thì giúp cho chót, hướng dẫn mình cụ thể chút được không, Mình gà lắm không nói rõ mình chẳng hiểu được. :(
  7. Texture_SSK

Bạn muốn code mẫu hay code y chang như ở cái shop đó ?
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

9. NND

NND Banned

Texture_SSK Bạn có lòng tốt thì cho mình cả 2 đi :)
  10. NND

NND Banned

Phạm Hữu Dư Nói bạn là cao thử không có sai, thành thật cảm ơn bạn rất rất nhiều.......
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn