Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về in ấn ảnh để làm giấy mời

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Quốc Văn, 3/8/17.

Lượt xem: 1,250

1. Nguyễn Quốc Văn Mới đăng kí

Em vừa làm ra 1 mẫu giấy mời sự kiện của lớp(giống kiểu tờ rơi) nhưng đang thắc mắc in ảnh ra như thế nào. Có phải là mình đi đến nơi in ấn đưa họ ảnh hoặc file thiết kế là họ tự làm cho mình phải ko ạ. Ngoài ra còn có gì chú ý khi đi in ấn ko ạ.

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

E copy file thiết kế đó, vào ÚSB, rùi tới những chổ in cardvitsit, thường nhìn thấy có máy photocopy, và máy in giống máy photocopy bự bự, nói in bao nhiêu cái, chọn giấy in tốt, là xong phim, chỉ cần đem theo tiền, ở TPHCM thì đường lý thái tổ, nối dài xuống nguyễn văn cừ, quẹo qua an dương vương, 1 dãy dài suót dến gần đại học sư phạm cũng có các tiệm in này. Mình thì thường vào đó photocopy, chứ hok cần in, vì các chổ này buổi tối 8h vẫn làm, là vừa thời gian mình làm về, sáng chiều mình bận việc, chổ khác gần nhà đã đóng cửa khi mình về, ha ha !
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/8/17
  3. Nguyễn Quốc Văn

Nguyễn Quốc Văn Mới đăng kí

tranvan.muon em cảm ơn, để e mua vé bay vào đấy đã =)) chứ e ở Hà Nội ạ :D
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

mấy cái giấy mời này cứ ra cửa hàng photo là xong
    số lượng lớn thì in offset =))
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Nguyễn Quốc Văn : Nếu e ở Hà nội, thì hok cần bay vù vù vào Saigon, e tới những chổ có để máy photocopy, và máy in giống máy photocopy bự bự ấy, vào đưa USB cho người ta in, là xong, a cũng bận, hok bay vào Hà Nội giúp e dc, ha ha ! :))
  6. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

Cầm file ra mấy hàng in nhanh họ in cho, chỉ cần cầm file +
    cầm tiền + chọn chất liệu giấy. Vậy là đủ rồi :)):)):))
    Tiện thể cho e xin địa chỉ xem gần đoạn nào e tứ vấn qua in \:D/\:D/\:D/

Ủng hộ diễn đàn