Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HỎI về kinh nghiệm mua wacom tại hà nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi tungsn90, 21/8/13.

Lượt xem: 10,389

1. tungsn90 Mới đăng kí

- Mình ở hà nội , muốn mua 1 cái wacom giá bình dân tí , vì cũng chỉ là nhu cầu tay trái thôi . Anh em nào có kinh nghiệm về khoản này ở hà nội ko , chỉ cho mình với :D . Hiện giờ mình cũng ko biết nên mua ở đâu là ok , giá cả nữa .. :(

...
  2. tungsn90

tungsn90 Mới đăng kí

hic ko có ai à :(
  3. dr.fwin

dr.fwin Thành viên cấp 2

cùng thắc mắc, up dùm ai biết
  4. Kenji Kenji

Kenji Kenji Mới đăng kí

Tugia.com.vn nhé bạn :) Ở Hà Nội thì chỉ có Tứ Gia thôi.
  5. Pegasuz.

Pegasuz. Mới đăng kí

Kenji nói đúng đó bạn...mình là dân dùng Wacom...chỉ mua ở Tứ Gia thôi....giá của Tứ Gia thì đắt hơn so với ở HCM nhưng dù sao cũng là hãng phân phối wacom độc quyền đc đánh giá chất lượng tại Hà Nội
    tuongduyhoa thích bài viết này
  6. Kenji Kenji

Kenji Kenji Mới đăng kí

Mình thấy giá ở Tứ Gia cũng ngang với Phan Thị hay Vietgraphic mà. Mà Pegasuz đang sài wacom gì vậy?
  7. thietkehn1

thietkehn1 Banned

BẠN Ở ĐÂU VẬY ĐỂ M TƯ VẤN CHO
  8. Pegasuz.

Pegasuz. Mới đăng kí

Kenji Kenji mình xài wacom intuos5 touch medium bạn....! đợt đấy mua đúng đợt mới ra dòng 5 :D ngẫu nhiên
  9. tungsn90

tungsn90 Mới đăng kí

cám ơn anh em , mình cũng đã mua ở tứ gia rồi , mua đc gần 3 tháng rồi . :D
    Vu Le thích bài viết này
  10. tuongduyhoa

tuongduyhoa Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ Tứ Gia computer, mình đảm bảo với các bạn giá bên mình lúc nào cũng rẻ nhất trên thị trường và các hỗ trợ chính hãng tốt nhất (hết bảo hành vẫn được hỗ trợ) - và bên mình là đơn vị DUY NHẤT nhận hỗ trợ, sửa chữa WACOM (hàng ko do Tứ Gia cung cấp )ở VN các bạn nhé.

Từ 15/7/2103 Chúng tôi áp dụng chính sách : "Nơi nào rẻ nhất, chúng tôi rẻ hơn" nhằm đảm bảo đưa hàng chính hãng đến tận tay người tiêu dùng. Nếu Quý Khách phát hiện giá của nơi nào rẻ hơn...., Quý khách vui lòng gọi 0983.345.289 (mr Hiếu) để được giá tốt hơn + các hỗ trợ chính hãng (Hết bảo hành vẫn được hỗ trợ, giảm giá khi mua phụ kiện..)
    Franciscomr.kotjk thích bài viết này.
  11. Kikyou_412

Kikyou_412 Thành viên cấp 2

tungsn90 mua em cl480 đi, tui xài rồi thấy ổn, giá ~2tr, cũng đâu mắc lắm
    tuongduyhoa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn