Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về kỹ thuật SEO video youtube nhanh có đề xuất

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi bccx, 27/8/18.

Lượt xem: 6,975

1. bccx Mới đăng kí

xin chào các bác, ở đây có bác nào đang làm youtube có nhiều kinh nghiệm về SEO video trên youtube hướng dẫn em với ạ!
    đây là video của nhà em trông được, các bác xem có phải tối ưu gì không?Em xin cảm ơn!!

...
  2. tieutieu60

tieutieu60 Mới đăng kí

up đều lên. kênh bác ko đều nha. up thưa quá sao dx dc. dc cũng lâu lắm. chưa đủ video
  3. bccx

bccx Mới đăng kí

tại kênh e content k có nhiều tg ra nhiều video dc, theo bác là 1 tuần với nội dung của em thì ra tầm bao nhiêu video là ok!!
  4. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Điều kiện là cập nhật video theo chu kì thường xuyên, nội dung thì tránh trùng lập và hơn nữa là kéo sub, tương tác sub chéo với các youtuber khác. Đó là cách hiện tại đa số thấy họ thường làm
  5. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

~:> làm thumnail sexy vào nhanh lên view lắm:-bd
    Tiêu đề, mô tả và thẻ tag phải liên quan với nhau~^o^~
    Tạo Video playlist.
    Comment dạo nên bác trên nói@-)
    VỚi lại video phải có nội dung và tiếng cười sẽ giữ chân người dùng lâu hơn nhanh ăn đề xuất b-(

[-X thấy cái video trên là ko muốn click rồi, cẩu thả quáo|\~:(tv)
  6. khanhzic

khanhzic Thành viên cấp 2

chịu khó đầu tư mua view lúc mới up là nhanh nhất
  7. lenda

lenda Mới đăng kí

Theo bác nói là tương tác với các youtuber khác. Mình có room nào họi tụ các youtuber không bác để tương tác với nhau. Mọi người biết thì hướng dẫn mình với ạ

Ủng hộ diễn đàn