Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về lỗi import video trong Premiere Pro CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Midnight Phantom, 5/1/17.

Lượt xem: 2,331

1. Midnight Phantom Mới đăng kí

Như tiêu đề ạ. Em mới học về cắt ghép video. Trong quá trình thì em gặp lỗi về import. Khi em import video vào khung project, sau đó kéo vào timeline trong sequence thì chỉ kéo được phần tiếng của video vào, còn phần hình thì không kéo vào được. Trong cửa sổ project file import vào cũng chỉ hiện icon audio. Tuy nhiên cùng 1 video đó, dùng để tạo sequence mới thì vẫn hiện cả tiếng lẫn hình bình thường. Các video em import vào có đuôi mp4 với MTS :'(

Em thử google thì chỉ tìm được một số trang nước ngoài ghi lỗi là do phiên bản cũ hoặc do codec gì đó em không hiểu lắm.

Có bác nào rành không làm ơn giúp em với.
    Em kèm thêm cái ảnh không biết có giúp được gì không :'( Em buồn lắm các bác ạ.

...

Ủng hộ diễn đàn