Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về lỗi text trong PS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi MinSu80, 12/3/16.

Lượt xem: 1,681

1. MinSu80 Mới đăng kí

Chào mọi người, mấy hôm nay mình đang dùng PS6 bình thường thì tự dưng hôm nay nó dở chứng. Khi mình dùng text thì nó bị dư một khoảng trống. Lỗi này làm mình không thể sử dụng công cụ T cho chuẩn được, hoặc khi dùng Warp Text thì không thể cho ra cái hình dạng text như mình mong muốn mặc dù bình thường mình vẫn làm được. Mọi người giúp mình sữa lỗi này với ạ. Mình cảm ơn trước!

[​IMG] hXlDsPb.jpg [/IMG]

[​IMG][/IMG]

...
  2. MinSu80

MinSu80 Mới đăng kí

À sẵn tiện cho mình hỏi tên font này luôn ạ, cảm ơn mọi người!

Chỉnh sửa lần cuối: 12/3/16
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt đưa giá trị của nó về 0px.
  4. MinSu80

MinSu80 Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner Thanks bạn, mình đã thử nhưng vẫn không được. Mình có thay text khác vào và không còn bị lỗi trên nữa, vậy nên lỗi phát sinh từ font. Cảm ơn bạn nhiều nhé!

Ủng hộ diễn đàn